กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากทราบเรื่อง มิกเซอร์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย polofishing
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

polofishing

Registered
อยากทราบว่า มิกเซอร์ ส่วนมากเค้าติดไว้หน้าแอร์โฟล์ หรือหลังแอร์โฟรล์ แล้วอันไหนดีกว่ากันครับ ถ้ามีรูปด้วยยิ่งดี ...ขอบคุณครับ...:confused:

อยากทราบว่า มิกเซอร์ ส่วนมากเค้าติดไว้หน้าแอร์โฟล์ หรือหลังแอร์โฟรล์ แล้วอันไหนดีกว่ากันครับ ถ้ามีรูปด้วยยิ่งดี ...ขอบคุณครับ...:confused:
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ติดหลัง Air Flow ครับและน่าจะเป็นวิธีที่ถูกต้อง เพราะ Air Flow ไว้วัดปริมาณการไหลของอากาศครับ(ไม่ได้วัดส่วนผสม):redface:

ตามรูปอะครับ 555

ไฟล์แนบ

57.5 KB · อ่าน: 175
ติดแถวๆ ปีกผีเสื้ออ่ะคับ ...

ก่อนเข้าท่อไอดี ...

ถูกปล่อยออกจากมิกซ์ ปั๊บ ดูด เข้าเครื่องไปเลย ...

สบายกันไป ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน