ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาไงดี จอไมล์ก่อน หรือ แก๊สก่อน....

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ผมจะไปเปลี่ยนระบบแก๊สใหม่ครับคือเหลือถังใว้อย่างเดียว นอกนั้นเปลี่ยนใหม่หมด แต่ไม่รู้จะเอาแบบหัวฉีด หรือมิกเซอเหมือนเดิมดี(ตอนนี้เครื่อง 1j โบ)

และก็ได้ไมล์หน้ามืด เกียร์เยื้อง ไฟขาว มาด้วย เลยอยากถามว่า ผมไปวายริ่งระบบเกี่ยวกะแกสก่อนดี(ใช้ไมล์เดิมA31ก่อน)
หรือว่าไปวายริ่งเปลี่ยนจอไมล์หน้ามืดก่อน แล้วไปวายริ่งแกส ดีครับ

ปล.เพราะเคยมีประสบการณ์แม่งวายริ่งแก๊สให้ผมจนจอไมล์กะกล่องecuพังไปครั้ง 1แระ

ขอบคุณครับพี่น้อง...

ก็ เอาไปพร้อมกันเลย หาร้านดีๆ ทำทีเดียว 2อย่างเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน