กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีไควาง 2 jโบ ติดแก๊สบ้าง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย AudyMan
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

AudyMan

Registered
ผมน้องใหม่ครับ มีไควาง 2 jโบ ติดแก๊สบ้าง ติดแบบหม้อต้ม สตาร์แก๊ส นะมิกแลมด้า

มีปัญาหาปะวิ่งออกปะดีปะ อะไรดี คืองบน้อย:biggrin:

ที่บ้านใช้อยู่ครับ 2jz gte หม้อต้มไบแก๊ส แลมด้า วิ่งดีเท่าน้ำมันครับ

วิ่งดีครับ 2 เจโบเดี่ยว
แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นหัวฉีดแล้ว

อย่างที่หลาย ๆ คนทราบครับว่าระบบแก๊สมิกซ์วิ่งมันสู้น้ำมันที่ไม่มีมิกซ์มาขวางไม่ได้อยู่แล้วครับ แค่มันประหยัดกว่าและวิ่งได้ดี แต่ที่ดีที่สุดก็ต้องระบบหัวฉีดอ่ะครับ