ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB20 det ติด NGV ได้รึเปล่าครับ

240Z

Registered
LV
0

มีใครติด ngv กับเครื่อง turbo แล้วบ้างครับ แล้วเป็นยังไงบ้างต้องทำอะไรเสริมรึเปล่า เช่น ช่วงล่าง วิ่งได้กี่กิโล ครับ :biggrin:

ไม่เคยเห็นใครติดเลยครับ แต่มีรถตู้ข้างบ้านติด ถังนึงเตมได้ร้อยกว่าบาทไปไหนไกลๆเซง ต้องเติมตลอด

ติดได้ ถ้าทนเติมแก็สทุก 80-100 กิโลได้

ส่วนผมขอบายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน