กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB20bo อยากติดlpgคับ แนะนำด้วย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311143
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311143

Cefiro-Thailand Members
อยากติดแบบmixerคับ
ติดอุปกรณ์ของอะไรดี
ราคาประมาณเท่าใหร่
จะติดที่ใหนดีคับ (ผมอยู่แถวราม ถ้าได้ใกล้ๆก็ดีคับ)
:verwirrt:

ช่วยแนะนำด้วยค๊าบ ขอบคุงคับ:biggrin:

ก็มีหม้อต้มสามยี่ห้อน่ะครับ สตาร์แก๊ส ไบแก๊ส และ ดีทีแก๊ส เน้นสองตัวแรกเป็นหลักครับ ส่วนราคาแล้วแต่ร้านน่ะครับ และอยู่แถวรามก็เลยไปหาพี่ศิวเดชล่ะกันครับ

ขอบคุณคับ

วันก่อนพ่อผมไปคุยกะที่อู่นึงมา
เค้าบอกว่าถ้าติดแบบmixerกะRB20โบ
เครื่องจะมีปังหา
ต้องติดแบบหัวฉีด...จิงรึป่าวคับเนี่ย

ขอบคุณคับ

วันก่อนพ่อผมไปคุยกะที่อู่นึงมา
เค้าบอกว่าถ้าติดแบบmixerกะRB20โบ
ต้องติดแบบหัวฉีด...จิงรึป่าวคับเนี่ย
ระหว่างช่างอู่นึง กับ สมาชิกอีกหลายๆคนที่ใช้งานจริง
จะเลือกเชื่อใครจ๊ะ....หนึ่งในนั้นก้อมีผมด้วยก้อยืนยันว่าไม่มีปัญหาครับ
เป็นอีกหนึ่งในหลายๆรหัสเครื่องยนต์ที่ติดแก็สแล้วเครื่องเดินเรียบดี

ผมrb25โบ มันติดได้ใช้ดี แต่ผมแก้ไม่ได้อย่างนึงแบคไฟ กำลังดำเนินการคับ

ขอบคุณคับ

ตกลงติดมิกกับ 20โบแล้วเครื่องมีปัญหา หรือเค้าอยากจะขายชุดหัวฉีดอะครับ ลองไปย้อนถามช่างเล่นๆ ดู

ผมก็ 20โบ มิกธรรมดา ไม่ต้องแลมด้า ไม่ต้องหัวฉีด ก็จี๊ดได้ครับ :)

ของผมติดแบบหัวฉีดมาวิ่งโอเคเลยครับลองกดดูก็หมดไมล์เหมือนกันครับแพงตอนติดมันตอนขับครับ

ผมติดหัวฉีดครับ ขับสบาย หายห่วง

แต่ก่อนจำได้เลย ตาคนนี้บอกว่า จะไม่คบหากะ lpg เด็จขาด

หึหึ ถึงจะเป็นมิกซ์ แต่ก็ไม่เคยยอมใคร <<นิสัยแบบนี้ เครื่องพังไปหลายตัวและ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน