กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ราคาน้ำมันลง ทางเดียวเลย แล้วแก๊สจะราคาลงเมื่อไหร่เนี้ยะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31432
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31432

Tum bangna
Cefiro-Thailand Members
พรุ่งนี้ ข่าวว่าจะลงอีก 1 บาททุกชนิดน้ำมันเลย
แก๊สมันจะราคาลงเมื่อไหร่นี้

ไม่มีวันลงแล้วล่ะครับ มีแต่รอวันขึ้นแล้วครับ ngv ปีหน้า ขึ้นเป็น 12 บาทนะครับ หลังจากที่บอกว่าจะปล่อยลอยตัวราคาแก็สแล้ว

ตอนแรกว่า ค่าขนส่งขึ้น มีผลกับราคาแก้ส
แล้วน้ำมันลง ค่าขนส่ง มันไม่ลดลงเหรอ
แปลกจัง ประเทศไทย

ตอนแรกว่า ค่าขนส่งขึ้น มีผลกับราคาแก้ส
แล้วน้ำมันลง ค่าขนส่ง มันไม่ลดลงเหรอ
:tongue: คิดเหมือนกันเลย ตอนน้ำมันขึ้น หาทุกวิธีที่จะขึ้นค่าแก๊ส ตอนน้ำมันลงอย่างนี้
ไม่เห็นจะมาลดลงให้บ้าง :redface::redface:

นี้แหละครับที่เค้าเรียกว่า ประเทศไทย

ไม่มีทางลงครับ

มีแต่จะขึ้น ตอนนี้รัฐ ช่วยอยู่ลอยตัวเมื่อไหร่ ลิตรละ 16 up

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน