กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้คว่าgasรั่วนี่ทำยังไงครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย spider man
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
S

spider man

ใช้น้ำสบู่ตามรอยต่อ ตอนใช้แก๊สใช่เปล่าครับ รอยต่อนี้มีที่ใต้ท้องรถเปล่าครับ ไม่ทราบจริงๆ
แล้วไอ้ปากกาตรวจนี่ดีเปล่าครับ หาซื้อจากที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่

ใช้น้ำผสมผงซักฟอกนั่นแหละดีที่สุดแล้ว เช็คตามจุดเชื่อมต่อทุกๆจุด ใต้ท้องรถไม่น่าจะมีหรอกครับนอกจากจะเจอประเภทต่อแป๊ปมาอ่ะ

1.ดม
2.แชมพูผสมน้ำลูบดูตามแนวท่อส่ง ไปยันถัง

แล้วมันเป็นยังไงหรือครับถึงสงสัยว่ารั่ว