กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใช้หัวเทียนเบอร์อะไรกันบ้างครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 240Z
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

240Z

Registered
ใช้หัวเทียนเบอร์อะไรกันบ้างครับ ตอนนี้ผม ใช้เบอร์ 7 กับ rb20det

พี่ๆใช้เบอร์อะไรกันบ้างครับ:mad: :mad:

ใช้หัวเทียนเบอร์อะไรกันบ้างครับ ตอนนี้ผม ใช้เบอร์ 7 กับ rb20det

พี่ๆใช้เบอร์อะไรกันบ้างครับ:mad: :mad:
พอแล้วคับ:coolly-0039:
น้องใช้เบอร์ 9 กับ 1jz-gte ครับบบ

ถูกต้องเลยคับ...ตามนั้น:coolly-0016:

แล้ว อีเรเดี่ยม มันดีกว่า กันไหม

ดีกว่าแน่นอนคับ(แพงกว่าด้วย)....ต้องดูว่าเครื่องอะไรคับ:coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน