กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านติดตั้งและแก้ไขบริเวณปิ่นเกล้าหรือใกล้คียง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31618
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31618

RB20
Cefiro-Thailand Members
Registered
สอบถามเพื่อนสมาชิกทุกท่านหน่อยครับ

ช่วยแนะนำ้ร้านติดตั้งและแก้ไขบริเวณปิ่นเกล้าหรือใกล้คียง เนื่องจากผมเอารถไปซ่อมมา ตอนแรกใช้ไม่ได้ทั้งแก็สและน้ำมัน แต่ทางร้านเค้าสามารถซ่อมแก้ไขให้ใช้น้ำมันได้อย่างเดียว โดยร้านซ่อมเค้าถอดอุปกรณ์แก็สออกไว้ พวกสวิทช์ออโต้, สายต่างๆ(สายแก็สเข้าออกหม้อต้ม,สายไฟ) ,Mixer

ตอนนี้เลยใช้ขับแก็สไม่ได้ :cry: รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน