กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กล่อง ECU แก๊ส .. เจ๊งคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31716
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31716

อยู่แถว ถนนอักษะ คับ.. ^^
Cefiro-Thailand Members
เห็นช่างเค้าบอกว่า เหมือนน้ำจะเข้า ไม่รู้จากตู้แอร์หรือเปล่า T_T
แล้วก็บอกว่า ซ่อมไม่ได้ ใครพอจะมีแหล่ง มือ 2 มั้งมั้ยคับ หรือรู้แหล่ง ซ่อมมั้ย .. แบบว่าซื้อใหม่ เกือบ หมื่นแนะคับ :coolly-0041:

เป็นกล่องตามรูปที่แนบคับ.. เห็นเขียนว่า MAGIC .. ไม่มีรายละเอียดอย่างเขียนเลยคับ T_T

attachment.php

ps. update รูปค๊าบบ งง ว่าทำไมถึงไม่โชว์ T_T

ไฟล์แนบ

3.4 KB · อ่าน: 108
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไปอมรดูมะ หุหุ อันนี้ไม่สันทัดกรณีจริงๆ ครับ ไอเรื่องซ่อมคงยาก เพราะไม่รู้ตัวอะไรเสียบ้างนะซิ แล้วรู้ว่าเสีย หาเปลี่ยนได้รึเปล่า นั่นอีกตะหาก

โชคดีจริงๆ ใช้ฟิกมิซ ไม่มี กล่อง กลัวจิงๆ งานเข้าเนี่ย

จะบ้าเรอะน้ำแอร์เข้าได้ แล้วมันออกแบบมาให้ติดตั้งในห้องเครื่องซ่ะด้วยซ้ำ ลองแกะดูรึยังว่ามันมีคราบน้ำรึเปล่า? หรือ ไอซีระเบิดกันแน่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน