กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

LPG ระบบดูด(mixer)ในห้องเครื่องA31 เจโบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย SIMPLYFAST
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

SIMPLYFAST

รถใหม่มาแล้วดีใจจัง
Registered
ห้องเครื่องมันโล่งๆเลยจัดตำแหน่งหม้อต้มง่ายหน่อยครับ...จูนแล้วใช้งานได้ดีเกือบเท่าน้ำมันเลยครับ

ไฟล์แนบ

81 KB · อ่าน: 103
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ใช้โบออฟด้วยครับ...ใช้ได้ทั้งของเดิมของแต่ง...แต่ให้อยู่ฝั่งเทอร์โบจะปลอดภัยกว่าครับ

โล่งๆครับเดิมๆไม่ได้ปัดเงาไม่ได้ทำสี(ไม่มีเงิน..อิอิอิ)แต่maintenanceง่ายครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เพ่คับผมว่าจะติดอยู่ อะคับ ติดมาเท่าไรอะคับใช้งานดีป่าวอะ

มีร้านไหนดีมั้งอะคับ ขอบคุนคับ

:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน