กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วิ่งแก๊ซสะดุด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31958
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31958

Cefiro-Thailand Members
เป็นเครื่อง1jbo เกียร์ธรรมดาตอนนี้วิ่งแก๊ซแล้วมีอาการสะดุดมากตอนออกตัวต้องลากรอบให้สูงถึงจะหายลองล้างหม้อต้มแล้วก็ไม่หายช่างบอกว่าจะต้องเปลี่ยนหัวเทียนอีกยากทราบว่ามีวิธีแก้ไหมครับแล้วเปลี่ยนหัวเทียนแล้วจะหายไหมกลัวเสียเงินฟรีอีกครับช่วยตอบหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0030:

สะดุดนี่ เทอร์โบแล็ค หรือ อะไร สะดุดไง เหมือนแก็สมาขาดๆ หายๆ รึเปล่า
ติดแก็สมาแบบไหน แล้วไอ้ สะดุดๆ อ่ะ ถ้าหัวเทียน วิ่งน้ำมันก็ต้องเป็นด้วยนะทั่น อย่ามาโทษ แก็สอย่างเดียว ใจเย็นๆทั่นค่อยๆ ไล่ ช่วยระบุ ระบบที่ติดมากก่อน แล้วจะได้ฟันแล้วทิ้งถูก ตอนนี้ เหมือนเปิดประเด็นแล้ว กว้างมาก หาอาการไม่เจอ ครับ

ขอผมเป็นระบบมิกซ์ครับติดมาแล้วเกือบ2ปีติดมาที่แรกไม่มีปํญหาอะไรเลยคับแต่อาการตอนนี้เวลาออกตัวหรือใช่รอบต่ำๆจะมีอาการสะดุดหรือตอนที่วิ่งมาได้สะพักแล้วเบาแล้วออกตัวใหม่จะสะดุดแต่อาการจะเป็นตอนใช่ได้สะพักหรือเครืองเริ่มร้อนนะครับจะเป็นตลอดเลยครับช่วยตอบที่นะครับ:coolly-0043:

เช็คคอลย์ กับหัวเทียนได้เลยครับ

ถ้าจะให้แน่นอน ต้องเอารถมาดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน