กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1jz Gte ติดLPG

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 9661cefibo
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

9661cefibo

FUN ON EARTH
Registered
หวัดดีครับ คือว่าผมกำลังต้องการติดแก็ส ให้เครื่อง 1jz turbo เครื่องเดิมๆ ไม่ต้องทำอะไรมาครับ เกียร์ออโต้ อยากทราบ ที่ไหนรับติดตั้งบ้างครับ แถวปทุมธานี ที่การันตีได้ว่า ทำแล้ว ไม่จุกจิก ใช้ได้ยาวๆ ครับ และราคา การติดตั้งรวมหมดเท่าไหร่ครับ ต้องการติดแบบ หัวฉีดนะครับ ใช้เวลานานไหม และรับประกันอย่างไรบ้าง ราคาไม่สำคัญ สำคัญ จริงใจ และงานจบดีครับ
ส่งข้อมูล มาได้ที่ [email protected] และถ้าไม่รบกวนมากไป อยากขอข้อมูล ว่า ติดแบบหัวฉีด แตกต่าง mixer ยังไง การติดตั้งแก็ส มีวัสดุอะไรบ้าง ระบบการทำงานของมัน นะครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ
กำลังอยากติดเร็วที่สุดครับ แต่ไม่มีความรู้เลยครับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน