กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมไปเยี่ยมช่างเจ็กที่อู่ไหม่มาละครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย playboybkk
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

playboybkk

Registered
ผมไปเยี่ยมช่างเจ็กที่อู่ไหม่มาละครับ อยู่ในซอยเพชรเกษม 68 แยก 34 หน้าปากซอยเลยครับ งานเนี๊ยบสุดยอด
ผม เอา a32 ไปติดมาเมื่อวานก่อน ไปรับเมื่อวานเย็น ตอนนี้อยู่ในระหว่างเทส อู่ใหม่ใหญ่กว่าเดิม เป็นอู่ที่รับล้างรถด้วย ดูดีมากๆ มีห้องวีไอพี อีกตะหาก
งานนี้พี่เจ็กแกทุ่มสุดตัว คนมือดีต้องแจ้งเกิดอย่างเต็มตัว 5555 ผมว่าพี่แกเป็นคนที่มีฝีมือดี คนนึงเลยครับ เด๋ว จะเอารูปมาอัพให้ดูครับ
โทรสอบถามแกได้ที่ 084-6787539 เพื่อนๆ พี่ๆที่คิดจะติดแก็ส แล้วอยู่ฝั่งธนหรือไกล้เคียง แวะไปเลยครับ เครื่องเล็กใหญ่ ขนาดไหน แกทำจบทุกคัน รับประกัน 555
[FONT=&quot]<o:p></o:p][/FONT]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

คนมือดีต้องแจ้งเกิดอย่างเต็มตัว << สนับสนุนด้วยคนคับ เพราะว่าผมก็เอางานอู่อื่น ไปให้ช่างเจ็กแก้เหมือนกันคับ

ถ้าจะสนับสนุกกัน ก็เอารูปมาลงเป็นกิจจะลักษณะหน่อยนะครับ เวลา คนโทรมาปรึกษาผมจะได้แนะนำได้ถูก และที่สำคัญ ราคาพิเศษสำหรับชาว cefiro-thailand ได้รึเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน