กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากให้พี่โอหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31571
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31571

Cefiro-Thailand Members
รูปครับพี่

พี่โอถามอีกนิดลืมมิกเซอร์ที่บอกว่า รูขนาด30 นี่้คืออะไรครับเอาไม้บรรทัดวัดตรงรูมันให้ได้30 มม.เหรอครับ

ขอบคุณครับพี่คงได้ทำตอนเย็นอ่ะครับพี่ช่างมันไม่ว่างไม่ใช่งานเยอะแต่สงสัยงานแก้อ่ะครับพี่

ตอนนี้ติดได้เร่งได้แล้วครับพี่โอแต่มันเร่งได้ประมาณ4200รอบไปกว่านั้นไม่ได้อ่ะพี่
ต้องปรับแก็ซหนาๆอีกเปล่าพี่แต่ตอนนี้ก็ว่าหนาแล้วนะแก็ซเหม็นหึ่งเลยครับหรือต้องแก้ตรงไหนดีครับพี่

คลายเพาเวอร์วาลว์ ตรงกลางสายรึยัง
แล้ว ตรงหม้อต้มด้วย พอ ลองเร่งได้ถึงที่พอใจ ก็ ค่อย บิดลดลง แล้วก็ ไปปรับสกรู เดินเบาอีกทีนึง ไอ้เรื่องแก่ แล้วเหม็นเนี่ย มันเป็นธรรมชาติ ถ้าจะ ให้เผื่อรอบสูงแก็สมันก็ต้องแก่เป็นธรรมดา แล้วถ้าจะดี ตั้งไฟแก่นิดนึงด้วย และถ้ามีโอกาสก็เช็คหัวเทียนด้วย ว่าจุด ดีไหม มีบอด มี ดำสูบไหนรึเปล่าจะได้จบๆ

พี่โอตอนนี้สตาร์ทแก็ซไม่ได้เลยแต่สตาร์ทน้ำมันก็ปกติเป็นที่อะไรครับ
แล้วรถพี่โอนี่เวลาขับลากรอบได้ประมาณกี่พันรอบอ่ะครับ

คุยกับน้องที่ติดแก็สบ่อยๆ หม้อต้มใบนี้ ยี่ห้อ ไบแก็ส เขาว่าดี แต่จูน ยาก ลองค่อยๆ จูนดู เขาบอกจูนเดินเบา อ่อนๆ หน่อย เดี๋ยวเวลาเร่งๆ มันจะพอดี ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน