ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1 JZGTE แก๊สหัวฉีด

9661cefibo

FUN ON EARTH
Registered
LV
0

พี่น้อง มีใคร ใช้เครื่อง 1JZ GTE ติดแก๊ส หัวฉีดบ้างครับ
ราคาติดตั้งเท่าไหร่ครับ
ติดตั้งที่ไหนกันครับ
ติดแล้วมีปัญหาไหมครับ
ขอความเห็นทุกท่านหน่อยครับ จะมีประโยชน์มากๆ ในการประกอบการตัดสินใจของคนที่กำลัง จะกินแก๊สครับ

9661Cefibo

ไฟล์แนบ

59.2 KB · อ่าน: 65

ลองดูพี่เค คลองสามดูคับ
A311044
Thank you ครับ ที่เล็งไว้ ก็ เค คลองสาม , พี่ศิวะเดช ,บิ๊กจอห์น บางกลวย ครับ แต่อยากรู้ว่า มีพี่น้องใคร ติดแก๊ส กันบ้างครับ ตามหัวข้อบนอะ รบกวนด้วยครับ

ผมใช้บริการพี่หนุ่มโคราชครับ.................ติดแบบมิกซ์+แลมด้า ใช้มาเกือบ 2ปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรนอกจากเปลี่ยนยางอะนะ
สุดยอดดดดดดดดดดดดด.........

ผมใช้บริการพี่หนุ่มโคราชครับ.................ติดแบบมิกซ์+แลมด้า ใช้มาเกือบ 2ปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรนอกจากเปลี่ยนยางอะนะ
สุดยอดดดดดดดดดดดดด.........
yikkorat
ขอบคุณครับ โคราช อิอิ ไกลผมไปอะครับ
ติดตั้งไปเท่าไหร่ ครับ และ 1jz gte ป่าวครับ
ถ้าใช่ ก็น่าใช้เหมือนกัน ถามหลายที ราคาไม่เท่ากัน ต่างกันเยอะเหมือนกันแต่ละที

อันนี้รถผม....ฝีมือติดแก๊สพี่หนุ่มครับ.........สุดยยยอดๆๆๆๆๆๆ
ผอขอบอก

ขอบคุณครับ โคราช อิอิ ไกลผมไปอะครับ
ติดตั้งไปเท่าไหร่ ครับ และ 1jz gte ป่าวครับ
ถ้าใช่ ก็น่าใช้เหมือนกัน ถามหลายที ราคาไม่เท่ากัน ต่างกันเยอะเหมือนกันแต่ละที
9661cefibo

ม่ายรู้รูปมานขึ้นหรื่อเปล่า:coolly-0033::coolly-0033:

ไฟล์แนบ

64.5 KB · อ่าน: 136
ผมก็ใช้แก๊สแต่ไม่ใช่ JZ นะแต่เป็น RB ติดมาราคา 38000 เป็นปีแล้วตอนนี้ราคาน่าจะถูกลงเยอะ ติดที่นนทบุรี ประหยัดีไม่เคยมีปันหาแต่อย่างใด

ผมก็พึ่งติดมาหมาดๆ Jโบ auto แบบหัวฉีด ถัง58ลิตร วิ่งเที่ยวไป-กลับเชียงใหม่ ประมาณ 1400 โล หมดตังส์ค่าแก๊สไป 2,300 บาท ประหยัดดีจริงๆ ขับไปยิ้มไปเลยงานนี้มะต้องง้อน้ำมันแสนแพงอีกแล้ว เที่ยวได้ทั่วไทยเลยมะต้องคิดมากอีกแล้ว

ผมติดกับพี่กฤษ์ อยู่นิมิตใหม่ แลมด้า มิก 4ปี แล้วพึ่งซ่อมหม้อต้มไป
วิ่ง200 แค่อืดใจเดียว อิอิ

ผมก้อเจโบ ครับ เพิ่งไปโดนแก๊สมา ที่ร้าน สมายล์ รามอินทรา ลาดปลาเค้า ครับ

ยังไม่พบปัญหาใดๆๆ ผมติดราคาพี่น้องครับ 3 ถ้วน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน