กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วิ่งด้วยความเร็วแล้วเบ่รกกระทันหันแล้วใส่เกียร์ต่ำแล้วเคื่รองดับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tong123
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tong123

Registered
วิ่งด้วยความเร็วแล้วเบรกกระทันหันแล้วใส่เกียร์ต่ำแล้วเคื่รองดับครับแต่พอสตาร์ทแล้วไม่ติดครับต้องปรับเป็นน้ำมันถึงจะติดแต่ก็ต้องใช้เวลาในการสตาร์ทนานมากเหมือนกับว่าต้องไล่แก๊สที่อยู่ในห้องเผาไห้มออกให้หมดก่อนไม่เป็นเพราะอะไรช่วนหน่อยครับผู้รู้เพราะเป็นมาสองครั้งแล้วพวงมาลัยแข็งเลยครับปกติมันต้องสะตาร์ทได้เลยใช่ป่าวครับ:coolly-0043::coolly-0043:แต่เวลาดับตอนขับธรรมดาก้สตาร์ทติดง่ายนะครับ

ลองปรับตัวจ่ายแก๊สที่เป็นตัวใหญ่ๆใช้มือหมุนได้ถ้าเป็นของโทมาอยู่กลางหม้อต้มให้จ่ายขึ้นอีกครึ่งรอบดูนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน