กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอปรึสาหน่อยคับ เครื่อง1J bo จะต้องใช้ระบบไหน คับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย patzza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

patzza

Registered
คือว่าจ่ายค่าน้ำมันมะไหว แต่จะติดแก๊ส เครื่อง 1J โบจะต้องติดแบบระบบไหน

คับช่วยทีนะ และราคาอยู่ที่เท่าไร ยี่ห้ออารายดีคับผมมะมีข้อมูลเลย

บ้านอยู่นนทบุรี มีคัยรู้จักร้านติดดีๆแถวนี้มั้ง ช่วยชี้แนะด้วยนะคับ

ขอขอบคุนมากๆ นะคับ:coolly-0033:

รู้นิดๆหน่อยๆนะคับ
เครื่องเทอโบแนะนำให้ติดระบบหัวฉีดคับ
เค้าว่ามันจะเดินเรียบกว่าแบบมิกเซอร์และก็ประหยัดกว่าคับ
ส่วนหัวฉีดที่หลายๆท่านใช้ๆกันและแนะนำผมมาคือของ AC
สถานที่ติดไม่ค่อยรู้อะคับ เห็นที่น่าติดก็ที่สุขุมวิท62กับบางกรวย
ราคาก็45,000ขึ้นคับ
รู้แค่นี้แหละคับ รอท่านอื่นมาตอบนะ โชคดีคับ

รู้นิดๆหน่อยๆนะคับ
เครื่องเทอโบแนะนำให้ติดระบบหัวฉีดคับ
เค้าว่ามันจะเดินเรียบกว่าแบบมิกเซอร์และก็ประหยัดกว่าคับ
ส่วนหัวฉีดที่หลายๆท่านใช้ๆกันและแนะนำผมมาคือของ AC
สถานที่ติดไม่ค่อยรู้อะคับ เห็นที่น่าติดก็ที่สุขุมวิท62กับบางกรวย
ราคาก็45,000ขึ้นคับ
รู้แค่นี้แหละคับ รอท่านอื่นมาตอบนะ โชคดีคับ

ราคาปัจจุบัน เหลือ 36,000.-บาท แล้วครับ ของถูกลงเยอะ โอกาสทองของผู้บริโภค รีบๆติดกันได้แล้ว ปีหน้าราคาน้ำมันขยับถึง 35บาท/ลิตรแน่ๆ

ถ้าอยู่นนทบุรีแนะนำ DDGASTECH ตั้งอยู่แถวๆตลาด อตก.3 ครับ ผมก็ติดมาจาดที่นี่ ติดมาปีครึ่งแล้วตอนนั้นติดมา 38000:coolly-0022: