กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานจะเข้ารึเปล่าเนี่ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311075
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311075

เรนจ์รถเงาะ
Cefiro-Thailand Members
พี่ๆครับขอคำแนะนำครับรถผมเวลาซัดแล้วมาจอดจะเห็นคลาบน้ำยาหล่อเย็นเป็นคลาบแห็งติดบริเวณแถวฝาหม้อน้ำเป็นเพราะฝาหม้อน้ำสปริงมันล้าเป็นไปได้มั้ยครับ

เป็นไปได้ครับ ยิ่งถ้าซัดมาแล้วดับเครื่องซักพักมีเสียง บุ๋ง.บุ๋ง ในกระป๋องพักน้ำ ฝาหม้อน้ำเจ๋งแล้วครับ

เป็นไปได้ครับ ยิ่งถ้าซัดมาแล้วดับเครื่องซักพักมีเสียง บุ๋ง.บุ๋ง ในกระป๋องพักน้ำ ฝาหม้อน้ำเจ๋งแล้วครับ
:coolly-0039:ขอบคุนครับป๋าสวัสดีปีใหม่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน