กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครเคยติดแก๊สระบบ มิ๊กเซอร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31736
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31736

Cefiro-Thailand Members
สอบถามผู้ใช้เครื่องRB25bo ติดแก๊ส มิ๊กเซอร์ แล้วใช้งานได้ดีหรือป่าวครับ?
พอดีช่วงนี้ใช้รถทุกวัน :coolly-0043:

ผม 20 det มิกเซอร์ ใช้งานดีอยู่ครับ ใช้ทำงาน แต่ตอนนี้มีรวนๆ บ้าง ถ้าเป็นอุปกรณ์ใหม่ก็ไม่น่าเป็นห่วงครับ

เคยติด ให้ 25 det ไปเขาก็ไม่บ่นมีปัญหาอะไรนะครับ

มีครับ ถ้าร้านที่ทำไม่เก่งพอ เพราะเครื่อง RBมันมีเซ็นเซอร์เยอะ
ผมใช้มาได้เกือบปีเครื่องรวนเลย เพราะช่างเดินสายไฟมั่ว ตอนนี้เอาออก มาใช้น้ำมันอย่างเดียวแล้ว สงสัยผมคงไม่ถูกกะแก็สละมั้ง ติด 2คัน ใช้งานได้ไม่คุ้มทั้ง2คันเลย :coolly-0011:
:coolly-0046:ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้จักรยานแทน ประหยัดกว่าเยอะ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน