กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31169
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31169

KN-BluE
Cefiro-Thailand Members
พอจะทราบใหม่ครับว่าเราจะขายอุปกรณ์แก็ส LPG ที่ติดรถเราได้ที่ไหนบ้างครับ
พอดีติดใช้งานมาได้เกือบ1ปี ไม่ค่อยชอบใจ ปัญหามากมายไม่จบ เลยจะเอาออกนะครับ
ตอนนี้ถอดออกแล้วใช้น้ำมันวิ่งสบายใจไร้ปัญหา (มีแต่แพงค่าเติมเท่านั้น):coolly-0033:

พอจะทราบใหม่ครับว่าเราจะขายอุปกรณ์แก็ส LPG ที่ติดรถเราได้ที่ไหนบ้างครับ
พอดีติดใช้งานมาได้เกือบ1ปี ไม่ค่อยชอบใจ ปัญหามากมายไม่จบ เลยจะเอาออกนะครับ
ตอนนี้ถอดออกแล้วใช้น้ำมันวิ่งสบายใจไร้ปัญหา (มีแต่แพงค่าเติมเท่านั้น):coolly-0033:

พี่น๊อตลองโพส ในคลับเจแซด ดูซิ คับ

เห็นที่นั้นใช้แก๊ซเยอะ