กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

1เจโบจะติดแก๊สคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย romantic club
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

romantic club

ป่วน CO.LTD
Registered
อยากจะทราบว่าเครื่องรถผม1เจโบเกียร์ออโต้
จะติดแก๊สแบบไหนดีคับ
ตอนนี้เล็งๆมิกซ์+แลมด้าอยู่
แต่เห็นเขาบอกว่าไม่จบ ให้ใช้หัวฉีดดีกว่า
ผมจึงยังงงกับตัวเองว่าจะติดอะไรดีอ่ะคับ
ขอบแบบจบๆงบไม่บานปลายพอคับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับ:coolly-0044::coolly-0044:

จบๆ ใช้ยาวๆ ผมว่าหัวฉีดไปเลยดีกว่าครับ

ราคาต่างกันพอสมควรครับ
เห็นนมีเจ้านึง รับติดราคาไม่แพงอยู่ ลองดูๆครับ น่าจะพองบ

คับน่าสนแต่รถผมต้องขนของเวลาไปเที่ยวเยอะอ่ะคับ
กลัวจะไม่เหมาะสมกับการใช้งาน:coolly-0023::coolly-0023:
สบายๆครับรถเพื่อนผมRB20DETติดแก๊สหัวฉีด ขนของเต็มกำลังศึก วิ่งไปขับเที่ยวเล่นกันถึงเชียงไหม่ ชิวๆๆ ไม่มีปานหาไรเลย:coolly-0009: