กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เตือนเพื่อนสมาชิกติดgasระวังเรื่องโดนหลอก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย maddog
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

maddog

Registered
http://www.gasthai.com/boardsale/html/7455.html

รองพิจารณาตามลิงค์ดูกันครับ เพราะส่วนใหญ่อุปกรณ์จะเป็นของจีน
ไม่ใช้ของอิตาลีแท้ๆ รวมทั้งโดนยำใหญ่ใส่สาระแหน่อีก
เอาแค่หัวฉีดส่วนใหญ่ก็ของจีนทั้งนั้น ยังไม่รวมอุปกรณ์ตัวอื่นอีกนะคับ
น่ากลัวมักๆ ตอนแรกๆก็ดีคับ ใช้ไปซักพักเดี๋ยวต้องจูนใหม่อยู่บ่อย
เนื่องจากโอลิงข้างในหัวฉีดมันทรุด กล่องECU รวน หม้อต้มก็ไม่เพียงพอ
ต่อขนาดของเครื่องยนต์ แต่ถ้ารับได้กับราคาที่ถูกก็ไม่เป็นไร นานาจิตตัง
ของดีก็แพงกว่าเป็นธรรมดา ทั้งนี้ไม่ได้โจมตีผู้ประกอบการทั้งหลายนะคับ
:coolly-0029:

เป็นการหยิบยกมาเป็นตัวอย่างครับ เพราะทุกวันนี้ก็ยังมีอยู่
เหมือนกรณีนี้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน