กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคุณสำหรับจากช่าวเหลือค้าบบบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย revenge
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

revenge

Registered
สมาชิกใหม่ค้าบ:coolly-0001:การโพสครั้งนี้อยากจะขอบคุณป๋าศิวเดชเปนอย่างสูงที่ช่วยแก้ปัญหาเรื่องแก๊สของผม ขับสบายและสนุกขึ้นเยอะเลยหลังจากที่ทนทรมานมา4เดือน เพราะไปติดแก๊สจากอู่ที่ทำงานแบบชุ่ยๆ+ช๊าช้า:coolly-0004:จะว่าไปก้อไม่รู้เปนควมผิดของผมเองป่าวไม่รู้ที่ดันเอารถไปให้อู่วางเครื่องทำ(ก้อมันบอกมันติดได้และดีด้วย)ก้อไว้ใจอะนะ เลยโดนของเข้าให้เลย ติดมาแบบมั่วมากเดินสายก้อสั่วๆเอารถออกมาขับก้อเกือบจะต้องเปนอุบัติเหตุ ได้มาครบทุกอย่างของปัญหาเลย ทั้งเหม็นแก๊สเข้ามาในห้อง กินแก๊สเปลือง แบ๊คฟาย ถอนคันเร่งเป็นดับ(อันหลังนี่น่ากัวมากเพราะดับแล้วเบรกมันตาย)เลยเข้ามาหาข้อมูลในเวบนี้ก้อได้รู้จักกะป๋าศิวเดช โอวพระเจ้า:coolly-0033:หายเลยป๋าแกแก้ให้หมดเลยและยังให้คำแนะนำดีๆอีกเพรียบบบบบสำหรับเครื่อง1Jโบติดแก๊ส สุดท้ายขอขอบคุณป๋าศิวเดชที่ช่าวปลดแอกจากความเสี่ยงทั้งปวง ขอบคุณมากคาบบบบ

ขอบคุณครับ ก็แค่ทำให้มันเข้าที่เข้าทางมันก็จะใช้ได้เป็นปกติสุขแหละครับ

ขอให้มีความสุขในการใช้แก๊ส LPG

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน