กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยด้วยคับผมเติมV Power

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jikarat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jikarat

Registered
ผมลองเปลี่ยนมาเติม V Power เห็นโฆษณาว่่าแรงส์
ลองหาข้อมูลดูจึงรู้ว่ามันเป็นน้ำมันบี5 แต่ไหนเขาบอกว่าชื่อ V Power diesel
มันไม่ใช่ดีเซลเหรอคับเนี่ย!!!:coolly-0012:

วีพาวเวอร์ที่ป็นดีเซลนั้นเป็นดีเซลครับแต่ไม่ใช่ดีเซลแท้ครับเพราะมีส่วนผสมไบโอดีเซลอยู่ 5 ส่วนจาก 100 หน่ะครับ

อัฟ ๆๆๆๆ

เข้ามาอ่านเจอ.....อธิบายหน่อยครับ ผมก็ยัง งงๆๆ

แล้วถามต่อนิสสส โซฮอล์ 95 วีเพาเวอร์ กับ เบนซิล 91 อะไรแรงกว่ากันครับ

เชล วีพาวเวอร์เบนซิล .. คือ เบนซิล 95 เพียว + สารเคมี บางอย่างที่ทำให้รีดพลังได้มากขึ้น

ลองแล้ว ติดใจทุกคนแน่นอนครับ อันนี้ คอนเฟริม
แต่ ...
41 บาท ..

แต่ตอนนี้ มีออกใหม่ครับ .. วีพาวเวอร์แก้สโซฮอล์.. ลองแล้วก็โอเค กว่าโซฮอล์ 95 เยอะเหมือนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน