กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rb20 24 วาล์วไม่โบ auto ช่วยแนะนำร้านติดแบบดูดแบบไม่มีปัญหาทีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cef rb20
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

cef rb20

Registered
:coolly-0033:
ท่านสมาชิกครับช่วยแนะนำทีครับ rb20 24 วาล์วไม่โบ auto เครื่องเดิมๆ อยากติดแบบดูด แบบไม่มีปัญหา ถามช่างก็บอกว่าติดแล้วมีปัญหา แนะนำแต่แบบฉีดอย่างเดียวเลย ไอ้เรามันงบน้อย รบกวนแนะนำร้านที่เคยติดเครื่องตัวนี้ระบบดูดแล้วไม่มีปัญหาด้วยครับ ผมอยู่อยุธยาหาร้านก็แนะนำแบบฉีดอย่างเดียวเลย ขอบคุณครับ
:coolly-0044:

ท่านสมาชิกครับช่วยแนะนำทีครับ rb20 24 วาล์วไม่โบ auto เครื่องเดิมๆ อยากติดแบบดูด แบบไม่มีปัญหา ถามช่างก็บอกว่าติดแล้วมีปัญหา แนะนำแต่แบบฉีดอย่างเดียวเลย ไอ้เรามันงบน้อย รบกวนแนะนำร้านที่เคยติดเครื่องตัวนี้ระบบดูดแล้วไม่มีปัญหาด้วยครับ ผมอยู่อยุธยาหาร้านก็แนะนำแบบฉีดอย่างเดียวเลย ขอบคุณครับ

สวัสดีชาวอยุธยาครับ ผมก็อยู่อยุธยาเหมือนกันครับ

ผมไปติดที่อู่ ประเสริฐครับ

รถผมเจโบเดิมๆติดระบบดูดเหมือนกันครับ

ไม่มีปัญหาอะไร

อู่ ประเสริฐอยู่ตรงไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ถ้ามีเบอร์โทรขอด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมrb25na ติดแบบดูดก็ไม่มีปัญหานะ
สงสัยที่มีปัญหานะเจ้าของร้านมั้ง...ติดแก๊สrbไม่เป็น
อย่าไปเชื่อครับถ้างบน้อยก็แบบดูด...มีเงินหน่อยก็หัวฉีด
ติดได้ทั้งนั้น

อยู่อยุธยาว่างๆเข้ามาคุยกันนะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/17388&page=124

ผมก้อเครื่อง j bo สนใจจะติดแก๊ซเหมือนกันครับ อยู่แถวรังสิต
มีคำแนะนำอะไรดีๆ รบกวนด้วยนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน