กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง j bo จะติดแก๊ซขอคำแนะนำและราคาในการติดด้วยคับ...ขอบคุณครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย golfshutup
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

golfshutup

Registered
a31 เครื่อง j bo ถ้าต้องการติดแก๊ซ จะติดแบบmixหรือหัวฉีดดีคับ แบบไหนจะมีปัญหาอย่างไรไหมคับ และใช้งบในการติดแต่ละแบบเท่าไหรคับ รบกวนด้วยครับ:coolly-0033:

ติดได้ทั้ง2อย่างครับ

ราคาก้อต่างกันตามระบบ

ผม j bo ติดแบบมิ๊กเซอร์

ยังวิ่งเกือบเท่าน้ำมันเลย