กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิกแบบนี้ใครใช้อยู่มั้งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cefcm
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

cefcm

Registered
ขอถามอีกสักกระทู้นะครับ
อยากถามจากผู็ใช้จริงอะครับ คนหาจากกระทู้เก่า ๆ ก็มีอยู่ 2 กระทู้ เลยมาตั้งถามกันใหม่
ใครใช้อยู่บ้าง อัตราเร่ง การประหยัด

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณพื้นที่ cef-thai มากครับ มีประโยชน์สำหรับผมมากครับ

ไฟล์แนบ

15.5 KB · อ่าน: 72

ไม่เคยใช้ อะครับ หลุดจากมิกปรกติ ก็หัวฉีดเลยอะครับ

ลองเทียบราคา กับอัฟใส่หัวฉีดดูนะครับ เดี๋ยวนี้หัวฉีดไม่แพงครับ ลองดู

ใช้ดีสำหรับเครื่อง N/A แต่ถ้ามีTurboไม่แนะนำครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
พอดีพึ่งไปเปลี่ยนหม้อต้มมาอะครับ ถ้าหม้อต้ม<toma super>ลูกนี้พังคงลงไปเล่นหัวฉีดแน่ ๆ เพราะดูราคาแล้วซื้อมิกแบบนี้ 7-8 ลูกน่าจะอัพไปหัวฉีดได้
ตอนนี้เลยอยากลองมิกแบบนี้เล่นดูก่อนครับ เครื่อง 25de

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน