กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง j bo จะติดแบบมิกเซอร์จะมีปัญหาอะไรไหมคับ ใครติดแล้วจบแนะนำร้านทีครับ อยู่รังสิต ขอบคุณมากนะคร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย golfshutup
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

golfshutup

Registered
เครื่อง j bo ครับ จะติดแบบมิกเซอร์ไม่ทราบจะมีปัญหาไรตามมารึป่าว ใครติดมาแล้วจบไม่มีปัญหา แนะนำร้านทีนะครับ อยู่รังสิตคับ ขอบคุณมากคับ

ผมติดแบบ หัวฉีด ไม่มีปัญหาครับ ใช้มา สี่ห้าเดือนแล้ว ร้านทำอยุ่ สายไหม 66 ครับ :coolly-0009:

ผมติดมาแล้วคับ mix อยู่ที่ช่างเลยคับว่าดีม่ายดี ถ้าช่างจูนมาดีก้อขับสนุกมะมีปัญหา แต่ถ้าเจอช่างมะดีก้อขับไปปวดหัวไป "แบ๊กฟาย" ระเบิดกานเครื่องพัง :coolly-0011:

แบ๊กฟายไม่เกี่ยวกับช่างหรอกครับ

ส่วนใหญ่จะเป็นระบบไฟของเครื่องยนต์มากกว่า

เช่น คอย ปลั๊กหัวเทียน ไฟคอยรั่ว ฯลฯ แบ๊กแน่ครับผม

ถ้าแบ๊กก้อ ลอง เปิดฝาครอบหัวเทียน ดึงปลั๊กออก แล้ว เทเบนซิล ลงไปทำความสะอาด โดยไม่ต้องถอดหัวเทียน แล้วเอา ลมเป่าไห้สะอาดครับ ลองดู ครับ

รถผม j bo ติดmixer มา2ปีกว่าแล้วครับ ปกติครับผม

แต่หัวฉีดมันก็จะดีกว่านะ แต่แล้วแต่คนชอบครับ

ที่ผมติดร้านอยู่แถวพระราม5 ครับ

รถผม j bo ติดmixer มา2ปีกว่าแล้วครับ ปกติครับผม

แต่หัวฉีดมันก็จะดีกว่านะ แต่แล้วแต่คนชอบครับ

ที่ผมติดร้านอยู่แถวพระราม5 ครับ

พระราม5 ร้านอะไรหรอคับ พอดีอยู่แถวๆนั้นเหมือนกานคับ
และขอพี่ใช้หม้อต้มของอะไรอะคับ

พระราม5 ร้านอะไรหรอคับ พอดีอยู่แถวๆนั้นเหมือนกานคับ
และขอพี่ใช้หม้อต้มของอะไรอะคับ

อ้อผมใช้หม้อต้มของ star อ่ะครับ

ไม่ต้องเรียกผมพี่ ผมยัง17อยู่เลยครับพี่ ฮ่าๆๆๆๆ

นี่ผมอยู่แถวบางใหญ่อ่ะครับ

ไม่มีปัญหา ครับติดมา4-5ปีแล้ว
อยู่ที่คุณนะ ชอบแรงก็ มิคไหญ่ กินแก๊ส มิกเล็ก ก็ไม่มีกำลังรอบปลาย
เจโบนั้นมิคอยู่หน้าลิ้น
ต้องรัดเข็มขัดดีๆรั่วซึมจะแบล็กไฟรได้
ไม่พังหลอกแต่ท่ออินเตอรหลุดเลย
ร้านนั้นไม่พูดถึงเลือกเอาครับเยอะมา
แนะนำไห้ติด ออโต้ไปเลย
ขอให้โชคดีครับ

ไฟล์แนบ

87.9 KB · อ่าน: 54
ไม่มีปัญหา ครับติดมา4-5ปีแล้ว
อยู่ที่คุณนะ ชอบแรงก็ มิคไหญ่ กินแก๊ส มิกเล็ก ก็ไม่มีกำลังรอบปลาย
เจโบนั้นมิคอยู่หน้าลิ้น
ต้องรัดเข็มขัดดีๆรั่วซึมจะแบล็กไฟรได้
ไม่พังหลอกแต่ท่ออินเตอรหลุดเลย
ร้านนั้นไม่พูดถึงเลือกเอาครับเยอะมา
แนะนำไห้ติด ออโต้ไปเลย
ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณคับผมจะไปลองดูเพราะท่อยางของผมก้อเริ่มเสียแล้วอาจจะเป็นไปได้
รถป๋มที่ร้านเจอะเข้ากับท่ออินเตอร์ก้อใช้ได้เหมือนกานรึป่าวคับ