กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หม้อต้ม stargas ดีไหมคับ สำหรับเครื่องj bo

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย golfshutup
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

golfshutup

Registered
ใช้เครื่อง j bo อยู่ครับ พอดีจะไปติดแก็ซแบบมิกเซอร์ ใช้หม้อต้มของstargas มีข้อดี ข้อเสีย อย่างไร พี่ๆคนไหน ใช้อยู่มีประสบการณ์อย่างไร แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ :coolly-0033:

มีหลายคนบอกว่าถ้าเป็นแบบดูดน่ะของ BIGAS จบนะครับส่วนยี่ห้ออื่นไม่เคยได้ยินเลยจริงๆ :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน