กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยผมด้วยคราบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311146
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311146

Cefiro-Thailand Members
พี่ๆครับมีใครรู้ที่จูนเเก็สยี่ห้อ

รุ่น O.Y.S. D06

Ouyigas
Ouyi Technology Development Co.,Ltd

หน้าตามันกล่องแก็สเป็นแบบนี้นะครับ ใครรู้ช่วยหน่อยครับเดือดร้อนมากกกก

<!-- / message --><!-- attachments -->

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กลับไปให้อู่ติดตั้งจูนสิครับ ถ้าเพิ่งติดมาแล้วแก้ปัญหาไม่ได้ก็ขอเปลี่ยนยี่ห้อหรือถอดของคืนเลยครับ เดี๋ยวนี้มียี่ห้อแปลกๆเข้ามาแยะ อย่าไปใช้เลยครับดูจากโปรแกรมแล้วบอกได้คำเดียวว่า แลมด้าออโทรนิค ยังฉลาดกว่าเลยอ่ะ

กลับไปให้อู่ติดตั้งจูนสิครับ ถ้าเพิ่งติดมาแล้วแก้ปัญหาไม่ได้ก็ขอเปลี่ยนยี่ห้อหรือถอดของคืนเลยครับ เดี๋ยวนี้มียี่ห้อแปลกๆเข้ามาแยะ อย่าไปใช้เลยครับดูจากโปรแกรมแล้วบอกได้คำเดียวว่า แลมด้าออโทรนิค ยังฉลาดกว่าเลยอ่ะ

:coolly-0033:
ผมซื้อรถเต้นมาครับเคลียดเลย

:coolly-0033:
ผมซื้อรถเต้นมาครับเคลียดเลย

เวรกรรมแท้ๆ ถ้างั้นก็เอาไปให้ร้านที่เอาลิงค์มาลงอ่ะครับ เขาน่าจะรับจูนให้ได้เพราะเขาน่าจะเป็นผู้นำเข้าสินค้าตัวนี้ หรือ ถ้าคุณหาโปรแกรมมาได้ผมก็จูนให้ได้ สายจูนผมมีแล้วมันใช้เหมือนอีกหลายๆยี่ห้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน