กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องจูนGas หน่อยคับ 1JZ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย patzza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

patzza

Registered
เพ่ๆพอจารู้จักร้านไหนที่เค้าจูนgas เก่งๆกาน ฤป่าวคับของผมเปนแบบ ดูดหม้อของไบแก๊ส เครื่อง1jbo เพราะจูนมาหลายที่และปวดหัวมากมานอยากได้แบบทีเดียวรู้เรื่อง บางทีเบาดับ เปิดแอร์รอบตกแถมมะเร่งด้วย ผมอยู่นนคับ หรือจาร้านใน กทม. รักสิท อารายประมาณนี้อะคับไปได้หมด ขอแค่ฝีมือดีๆแค่นั้นพอ

ช่วยหน่อยนะคราบบบบบบ ขอบคุนจิงๆ คราบบบบบ:coolly-0033:

089-9625705 น้าเหลิม ลองโทรปรึกษาดูครับเค้าใจดี แต่ผมไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะแค่เคยเอารถไปให้แกจูนแล้วมันหายแค่นั้นเองครับลองโทรถามแก่ก่อนก็ได้ว่าจูนได้มั้ย
ในแก๊สไทยเค้าว่ากันว่าเก่งตอนนั้นน้าเค้าเป็นผู้จัดการร้าน Eagle Stone อยู่ในเมืองเอกครับ แต่ตอนนี้ผมไม่ทราบว่าน้าเค้ายังทำงานที่นั้นอยู่รึเปล่า ได้ยินแว่วๆว่าไปเปิดอู่ทำรถ Retro ของตัวเองแต่ไม่แน่ใจนะครับ ยังไงลองโทรปรึกษาดูก่อนแล้วกันครับ ..ที่สำคัญตอนนั้นน้าเค้าจูนให้ฟรีครับ (เฉพาะแบบดูดนะครับ) แต่ไม่รู้ตอนนี้จะฟรีมั้ย..

ปล.ทำไมไม่ลองโพสรูปห้องเครื่องก่อนละครับเผื่อ ติดตั้งมาไม่ดีไม่ก็ลองปรึกษาพี่ ศิวเดชก่อนก็ได้ครับ

ระบบน้ำมันเป็นงัยบ้าง...........ถ้าน้ำมันสมบูรณ์...แก็สก้อไม่น่ามีปัญหา.....ถ้าน้ำมันมีปัญหา...แก๊สไม่ต้องห่วง.........อิอิอิอิอิอิอิ
ปล.....ผมใช้มา3ปีแหละ.........สำบาย(เงินในกระเป๋า) :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
โทรหาเลย 08-1821-1047 ป๋าศิวรับรอจบ.........
หรือ http://www.clubjz.net/forumdisplay.php?f=5

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน