กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมงงกับคุณเซฟขาวของผมครับ

รืฟรืรืฟ

Cefiro-Thailand Members
คือว่า วันๆผมขับไปรอบเครื่งมันไม่เคยนิ่งเลย

วัน1 มันสูงวัน1มันต่ำ แถมบางวันมันหักพวงมาลัยแล้วมันจะดับ
ถ้ายิงขับแรงๆนะกลิ่นน้ำมันกับแก๊ซลอยมาเลย

และเครื่งก็ร้อนไวมากๆ

เสียงอะไรไม่รู้ดังเหมือนไฟช๊อต พอไปถามช่าง ช่างบอก คอยเสีย2คู่ ตัว
เหอะๆ คอยตัวละ 2 คู่คู่ ละ 2000 เลย ผมเลยยังไม่ทำ เพราะเงินไม่พอ
ทนวิ่งไป พอจะเยียบให้มันมิด มันเหมือนกับระเบิดยังไงไม่รู้เบิ้นไม่ออก

บอกผมทีเหอะมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ

พึงติดแก๊ซได้ 3 เดือนเองนะเนี้ย

น้ำตาจะไหล

ติดแก็สระบบอะไรมา เครื่องเป็นตัวไหนแจ้งด้วยครับจะได้วิเคราะห์ถูก:coolly-0022:

ไล่ทีละอย่างก่อนนะ

จุดวางมิกเซอร์
ขนาดมิกเซอร์
การจูน แก็สรอบวิ่ง
การจูนแก็สรอบเดินเบา

เอาใหม่หมด ค่อยๆ จูน เดี๋ยวก็ดีครับ ตอนนี้ผมว่าส่วนผสมมันยังไม่ได้ ค่อยจับประเด็น

แล้วก็อย่าลืม หัวเทียนด้วย หัวเทียนบอด ก็เป็นอย่างที่บอกครับ วิ่งไม่ออก รอบไม่นิ่ง
พาลจะดับท่าเดียว

อู่ที่ติดตั้งมาแก้ไขให้ไม่ได้เหรอครับ?