กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอถามเรื่องสารเคลือบบ่าวาล์วครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย leocan
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

leocan

Registered
ต้องใส่ไหมครับ คือใส่แล้วมันได้ผลดั่งที่โฆษณาไหมครับ เห็นมีแบบที่เคลือบบ่าวาล์วด้วยทำความสะอาดหัวฉีด(น้ำมัน)ด้วยอะครับ(แบบผสมลงในถังน้ำมันเบนซิลอะครับ)

ผมเห็นมีหลายยี่ห้อหลายราคา ตั้งแต่ร้อยกว่าบาทไปถึงห้าร้อยอะครับ(อาจจะมีที่ราคาสูงกว่านี้ แต่ผมอาจจะไม่เคยเห็นนะครับ)

ถ้าใส่แล้วดีจริงๆ ช่วยแนะนำยี่ห้อและที่ื้ื้ซื้อหน่อยได้ไหมครับ

รถผมเครื่อง RB25 DET แก๊สหัวฉีดยี่ห้อ ENERGY REFORM ครับ เพิ่งติดได้สามวันครับ เรียกว่ามือใหม่ซิงๆครับ

ถ้ามีทุนทรัพย์จะใช้ก็ดีครับ

แต่ผมไม่ใช้นะ ขับมา 3 ปีแล้ว ก็ปรกติดีครับ ไม่ใช่รถยุค 70-80 s วัสดุทำวาลว์ก็ แตกต่างกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน