ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง2j เซทเทอร์โบติดแก๊สมือสองหัวฉีดดีไหมครับ หรือเดี่ยวนี้ถูกแล้วอ่ะครับมือหนึ่ง

donhackjar

Registered
LV
0

รถผมน้ำหนัก 1.3-1.4ตันได้ เครื่อง 2jz gte เซทโบ 3s ลิ้นvh ปั้มน้ำมันB70ทำถังอลูมิเนียม อยากติดแก๊ส

1.ติดระบบดูดดีไหมครับ (มือหนึ่งหรือมือสองดี)
2.ติดระบบหัวฉีดดีไหมครับ (มือหนึ่งหรือมือสองดี)

3.ค่าใช้จ่าย
3.1ระบบดูดเท่าไรหรอครับ(ของมือหนึ่ง)
3.2ระบบหัวฉีดเท่าไรหรอครับ(ของมือหนึ่ง)

ต้องทำอะไรเพิ่มไหมครับ ( เห็นบ้างเวปบอกต้องตัดระบบดูดน้ำมันออก )

อยากทราบราคาเลย เพราะจะได้คำนวนถูกอ่ะครับ ขอบคุณมากเลยครับ:coolly-0033:

เกียร์AT ถ้าบูสท์ไม่เกิน 0.9บาร์ ใช้ระบบหัวฉีดดีกว่าครับ ราคาของใหม่พร้อมติดตั้งประมาณ 26,000-36,000 บาท แล้วแต่ยี่ห้อครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน