กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lpg ควันออกท่อ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311291
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311291

Cefiro-Thailand Members
เช้าๆๆอากาศหนาวๆๆ

เวลาสตาร์น้ำมันเปลี่ยนเป็นแก๊ส

แล้วมีควันออกปลายท่อคับ

มันผิดปกติไหมคับ

(เฉพาะอากาศหนาวๆๆ นะคับ)

ช่วยทีนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ผมก็ออกครับแต่ไม่มากนะครับ ตอนหนาวแอนฝนตกอากาศเย็นๆ :coolly-0038:ปรกติครับ ว่าแต่ออกเยอะไหมละครับ:coolly-0023:

ออกเป็นควันสีขาวคับ

ก็พอสมควร

เหมือนกำลังย่างไก่ย่าง คับ
อิอิอิ
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน