กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย mmie
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

mmie

Registered
เพิ่งจะติดgasมาครับ เครื่อง1j bo ระบบดูดครับ รอบเครื่องเดินไม่เนียนเลย เดี๋ยวเบา เดี๋ยวเร่ง บางครั้งสะดุด (รอบเดินเบา) เวลาสะดุดจะเหม็นแก็สมาก เป็นที่ตัวคุมรอบเครื่องหรือเปล่าครับเพราะตอนใช้น้ำมันรอบก็เดี๋ยวเร่งเดี๋ยวเบาเหมือนกัน ช่วยทีครับ:coolly-0033:

แล้วก่อนติดตั้งแก๊ส ระบบน้ำมันขณะเครื่องเดินเบามันเป็นปกติหรือเปล่าครับ? หรือว่าเป็นอยู่ก่อนแล้ว?

แล้วก่อนติดตั้งแก๊ส ระบบน้ำมันขณะเครื่องเดินเบามันเป็นปกติหรือเปล่าครับ? หรือว่าเป็นอยู่ก่อนแล้ว?
เป็นครับ ตอนใช้น้ำมัน รอบปิดแอร์อยู่ที่500 แต่รอบเปิดแอร์บางครั้งก็800บางครั้งก็1200ครับ แล้วต้องทำอย่างไงครับ?

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน