ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องอัตราการสิ้นเปลืองแก๊ส rb25de + เฮดเดอร์

A31366

เจ็บแป็บเดียว ที่เหลือปวด
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ตอนนี้ของผมบริโภคอยู่ที่ 2.00-2.20บาทต่อกิโล ตอนขับขี่ในเมืองครับ
ต่างจังหวัดก็ประมาณ 1.80-1.90 ที่ราคาแก็ส 11.74 บาท(ประมาณนะครับ)
หม้อต้ม ไม่เคยล้างตั้งแต่ติดมา ประมาณ 3-4ปีมั้ง จำได้ไม่ชัด
อยากทราบว่า กินแก๊สไหมครับ รถวิ่งได้ที่140-150 ในบางครั้ง