กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ระวังนะครับตอนนี้มันกำลังขายของอยู่ในคลับของพวกเราอยู่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย sedona
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

sedona

Registered
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/58223

อันนี้คือกระทู้ที่มันกำลังตั้งหลอกขายอยู่ครับ

http://www.club4g.com/index.php/topic,14590139.30.html

ตอนนี้มันหนีไปขายอยู่เว็บนี้แล้วครับ

http://www.wheelsecondhand.com/forum/viewtopic.php?t=143777

ส่วนอันนี้เรื่องที่มันได้ก่อเอาไว้ในคลับที่ผมอยู่เป็นประจำอ่ะครับ(สังเกตดูดีๆนะครับเบอร์ตรงกันทั้งสองเบอร์) :coolly-0004:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("877227")</SCRIPT> IP: 101.109.197.198
[TBODY][TR vAlign=top][TD style="BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" class=alt2 width=175] NOGROUP <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_877227", true); </SCRIPT>
Junior Member

ระดับ: 2 [
]
พลังชีวิต: 0 / 28
[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 3 / 124
ประสบการณ์: 12%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 0

[/TD][TD style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid" id=td_post_877227 class=alt1><!-- icon and title --] Re: ขายของซิ่ง ราคาถูก!
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sedona วัดรอบemsมาเชียงใหม่เท่าไรครับ ขอราคาสุดๆด้วยนะครับ
[/TD] [/TBODY]
เด๋วส่งให้ฟรีแล้วกันคับ
<!-- / message --][/TD][/TR] [/TBODY]

คนนี้อ่ะเหรอ เห็นขายของนานแล้วนี่นา แต่ใครเคยซื้อขายกับคนนี้ ลองมาแชร์ประสบการณ์กันดูนะครับ

ใช่แล้วครับแต่มันทำเรื่องไม่ดีเอาไว้แล้วไม่ไปแก้ไขครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพื่อสมาชิกแด่สมาชิกด้วยกันครับ

<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("877227")</SCRIPT> IP: 101.109.197.198
[TBODY][TR vAlign=top][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid" width=175] NOGROUP <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_877227", true); </SCRIPT>
Junior Member

ระดับ: 2 [
]
พลังชีวิต: 0 / 28
ความสามารถ: 3 / 124
ประสบการณ์: 12%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 0

[/TD][TD class=alt1 id=td_post_877227 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid"><!-- icon and title --] Re: ขายของซิ่ง ราคาถูก!
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
วัดรอบemsมาเชียงใหม่เท่าไรครับ ขอราคาสุดๆด้วยนะครับ

เด๋วส่งให้ฟรีแล้วกันคับ
<!-- / message -->
[/TD][/TR] [/TBODY]

คนนี้อ่ะเหรอ เห็นขายของนานแล้วนี่นา แต่ใครเคยซื้อขายกับคนนี้ ลองมาแชร์ประสบการณ์กันดูนะครับ

ระมัดระวังไว้ก็ไม่เสียหายอะไร..เตือนๆ กันไว้ก็ดีครับ ที่ผ่านมาก็มีบทเรียนกันมาเยอะแล้วนี่หน่า..ส่วนใครจะเชื่อหรือไม่เชื่อก็คงขึ้นอยู่กับคนๆ นั้นเองครับ ประสบการณ์เท่านั้นที่จะสอนตัวเอง

เป็นผมคงล่อซื้อ อีกซักรอบ

ไม่ใช่นักเลง แต่ไม่เคยทำร้ายใครก่อน

NOGROUP โพสต์ว่า:
พี่มีปัญหาอะไรกับผมหรือป่าวคับ ผมหลอกขาบอะไรให้พี่หรือคับ ถ้าพี่ไม่เชื่อหรือไม่พอใจอะไรก้อโทรมาหาผมหรือมาหาผมที่บ้านก้อได้นะคับ ผมงงมากเลยไม่รู้ว่าผมไปทำอะไรให้พี่ไม่พอใจในตัวผมหรือป่าว ถ้ามีก้อต้องขอโทษด้วย และช่วยชี้แจงให้ผมรู้ด้วย ผมงง ขอบคุณคับ

pmที่มันส่งมาหาผม พอผมบอกให้มันไปแก้ไขเรื่องเลวที่มันได้ทำไว้ในclub4gมันถึงกับใบ้แดกเลยครับ

มันคงหลอกขายคนอื่นไปเรื่อยๆครับพี่
มันไม่หยุดหรอกครับ ถ้าโดนจับได้มันก็จะเปลี่ยนไปขายที่อื่นแต่ถ้าจับไม่ได้มันก็ยังจะขายอยู่ครับ

เมื่อวานเห็นแว้บๆว่าเข้ามาอัฟกระทู้อยู่ แต่น่าจะพอเห็นกระทู้นี้ปุ๊บ
เลยเข้ามาลบกระทู้ที่โพสตั้งขายของทิ้งเลย....

แม่งแก้เป็น ปิดทุกเว็บเลย สงสัยจะรู้ตัว:coolly-0029:

นั้นสิครับ เมือวานมันยังpmมาหาผมถามว่ามันเคยโกงอะไรผม พอผมpmกลับไปว่าช่วยไปแก้ไขเรื่องที่เคยโกงคนอื่นเขาไว้
ถึงตอนนี้มันก็ไม่pmกลับมาหาผมเลยครับ
สรุปง่ายๆมันทำเรื่องจัญไรไว้เยอะจำไม่ได้ว่าทำกับใครไว้บ้าง

หาจากเบอร์ที่ลงไว้
081 682 5246 เบอร์ที่ที่ลงในเว็ป (ผู้หญิง)
ส่วนอีกเบอร์ 081 614 0685 (ใช้สำหรับติดต่อกลับ)

CLUB JZ ก็ไปนะครับ555
ใช้ชื่อ j.shop<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_652385", true); </SCRIPT>
สวัดีครับ ชื่อ ภูธิ ศีรสุข (ภูม)
ใช้รถ Bmw E30 เครื่อง 1jz-gte
0816825246
ยังไม่ได้ลงทำเบียนไว้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน