กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอรบกวนถามว่า ใส่ถัง96 ได้ไหมครับใน a31

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311015
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311015

Cefiro-Thailand Members
คือเรื่องผมไปได้ถังมาขนาด 96 ลิตร ก็เลยเกิดคิดอยากเอาไปใส่ในตูด a31 ผู้มีประสบการณ์ช่วยชี้แนะด้วยครับ ว่ามันจะคุ้มไหมอะ ตอนนี้ก็ยังคิดไม่ออกอะครับ:confused:

คือเรื่องผมไปได้ถังมาขนาด 96 ลิตร ก็เลยเกิดคิดอยากเอาไปใส่ในตูด a31 ผู้มีประสบการณ์ช่วยชี้แนะด้วยครับ ว่ามันจะคุ้มไหมอะ ตอนนี้ก็ยังคิดไม่ออกอะครับ:confused:

ผมเคยเห็นเค้าใส่ มาคันหนึ่งแบบอ้วนนะครับ

ด้านหลังจะใช้งานไม่ได้เลยเต็มๆ

เอาแค่ 68 , 74 ประมาณนี้ ก็พอครับ ด้านหลังเหลือใช้งานได้อีก

ตามนั้น..

ความเห็นเพิ่มเติมนะ เช่นเครื่องรถผมสองเจ ถัง58 วิ่งทางไกลสามร้อยนิด..ปั้มแก็ชมากมายก็พอละ

ใส่ใหญ่ไปเปลืองเนื้อที่ แถมหนักรถเปล่าๆด้วยนะ

ใส่ถังใหญ่พื้นที่เหลือน้อย..และที่สำคัญอาจถึงกะต้องเปลี่ยนโช๊คหลังเพราะตูดย้อยยยยยยยยยย....

ใส่ถังใหญ่พื้นที่เหลือน้อย..และที่สำคัญอาจถึงกะต้องเปลี่ยนโช๊คหลังเพราะตูดย้อยยยยยยยยยย....

อย่างที่ป๋าบอกครับ ถูกเพ้ง เลยของผมก็ถัง 58

รับทราบครับ ขอบคุณมากจ้า ตัดใจแล้ว อิอิอิ
ตอนนี้คิดไปใส่ lamda เพิ่มดีกว่า Project มาตลอดเลยอะ ไม่หยุดจริงคันนี้:dribble:
ขอบคุณมากครับ:biggrin:

รับทราบครับ ขอบคุณมากจ้า ตัดใจแล้ว อิอิอิ
ตอนนี้คิดไปใส่ lamda เพิ่มดีกว่า Project มาตลอดเลยอะ ไม่หยุดจริงคันนี้:dribble:
ขอบคุณมากครับ:biggrin:
ขับไปซ่อมไปนี่แหละ cef

ผมว่า ความแตกต่างระหว่างแรงดัน ช่วงแก้สเต็ม กับครึ่งถัง หรือเกือบหมด
มันมีความแตกต่างกันมากเกินไปหรือเปล่าครับ

เด๋วนี้ปั๊มเยอะ หาเติมง่าย

ถังใหญ่เปลืองที่ หนักด้วย ต้องมาทำช่วงล่างใหม่อีก

ขายทิ้งให้รถตะกูลอื่นใช้ดีก่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน