ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงผู้ประสงค์ไม่ดีต่อกลุ่ม K-sport

A31574

14.9แล้นนะ....
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ถึงผู้ที่ไม่ประสงค์ดีต่อกลุ่ม K-SPORT ผมไม่รู้ว่าคือใคร
แต่คนที่คุณพูดถึงเป็นคนที่ผมรู้จักมาตั้งแต่ผมยังขี่จักรยานเล่นอยู่เลย(คงไม่ต้องนับปีหรอกนะว่าคุณกับผมใครรู้จักพี่เก๋ดีกว่ากัน)

ผมไม่รู้ว่าคุณมีปัญหาอะไรขัดข้องใจกับพี่เก๋หรือป่าวแต่ผมว่าถึงจะมีหรือไม่มียังไงเราก็ต่างคนต่างอยู่ไม่ดีกว่าเหรอครับจะมัวมาโจมตีกันไปกันมาทำไมครับ...อายเค้าป่าวๆแล้วผลเสียก็เกิดแก่ส่วนรวมนะครับ
ผมรู้จักพี่เก๋มานานมากๆแล้วตัวผมเป็นคนคึดอะไรก็ออกมาจากใจพูดตรงไม่ชอบการที่พูดเรื่องไม่จริง แล้วอย่างเหตุการณ์ที่มีคนออกมาโจมตี ผมอยากรู้ว่าพี่เก๋ ได้ไปทำอะไรให้ใครเดือดร้อนหรือป่าว ผมว่าเราเลิกแล้วต่อกันไปดีกว่า

คุณลองถามหลายคนในนี้ก็ได้ว่าพี่เก๋ K-SPORT เคยมั่วเรื่องของแต่งรถหรือป่าว
ลองดูอย่าง พลRB20, พี่ตั้ม หรืออีกหลายคนดูก็ได้ว่าการทำรถเป็นอย่างไรจบมั้ยมีปัญหามั้ย ถ้าพี่เก่ทำรถไม่ดีทำไมคนเหล่านี้ถึงอยู่ทำรถกับอู่K-SPORTมาได้ไม่ต่ำกว่า6-7ปีแทบทุกคน

ผมพูดเลยว่าถ้าอู่K-SPORTทำรถไม่ดีจริงไม่มีคนเข้าหรอกครับ
เลิกแล้วต่อกันแล้วต่างคนต่างอยู่ผมว่าสบายใจด้วยกันทั้ง2ฝ่ายนะครับ...

ผมหวังว่าคุณคงจะโตพอที่จะเข้าใจที่ผมพูดนะครับ

ขอบคุณครับ....

เห็นด้วยกับพี่เป้ครับ

อยู่อย่างสันติเถอะครับ

ผมทำมาสองปีก็ไม่มีปัญหาครับ

เวลาผมไปรับรถ พี่เก๋จะพาไปนั่งก่อน รอบนึง

แล้วให้ไปลองเอง พี่เค้าจาถามเลยว่าแรงขึ้นป่าว

ก็แรงขึ้นทุกครั้งนะ เอาง่าย ๆ

ผมอยู่บางนายังถ่อไปหาพี่เค้าที่บางบัวทองเลย

ไกลนะแต่ทำแล้วจบอ่ะ สบายใจดี

แล้วทำไมรถตูไม่เห็นแรงเลย
อ้าว! ลืมไปไม่มีรถนี่หว่า :sweat:

แล้วทำไมรถตูไม่เห็นแรงเลย
อ้าว! ลืมไปไม่มีรถนี่หว่า :sweat:
A31285พี่ก็รีบหาซื้อรถดิ...ทนได้เหรอพี่ให้คนอื่นเค้าแรงกว่า...

ลูกผู้ชาย อย่าไปยอมดิ...

5 5 5:byebye: :byebye:

สู้ต่อไปครับ จีบัน

10 ปากว่า หรือจะเท่าตาเห็นครับ ลองแล้ว เยี่ยมจริง ครับ

4G เคยใช้
ขับ SR มันดี
แต่พอจับ RB from P/'/ เก๋ ไม่คิดจะทิ้งมันเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน