กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***** รับวางเครื่อง 1 JZ งบ 35,000 *****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย CHANNAPAT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

CHANNAPAT

Registered
รับวางเครื่องเจ ราคาไม่แพง ( รุ่นอื่นก็รับนะครับ )

ราคากันเอง ซื้อเครื่องมาเองก็ได้ หรือให้อู่จัดให้ก็ได้

1jz ออโต้ ฝาดำ ไม่โบ ราคาเครื่องพร้อมวางเบ็ดเสร็จ

รถเก๋ง 35,000 / กระบะ 37,000

รับงานซ่อมทั่วไป เครื่องยนต์ เบรค คลัช ช่วงล่าง

อู่อยู่ซอยพหลโยธิน 62 เบอร์ 089-8807030 อู่ประณพ โทรสอบถามก่อนได้

เครื่องโบเพิ่มประมาณหมื่นกว่าๆ

เอาเครื่องมาเองค่าวางประมาณ 15,000 +- แต่ขอดูรถก่อน

ยังไงโทรคุยก่อนได้ครับ คุยง่าย กันเอง สบายๆครับ ราคาไม่แพงเว่อ

Re: ------------ รับวางเครื่องเจ งบ 35,000 ----------------

มีรูปผลงานมาโชว์หน่อยครับจะได้มีคนไปอุดหนุน

Re: ------------ รับวางเครื่องเจ งบ 35,000 ----------------

1เจโบ M/T เบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับ

น่าจะลงราคาตัวโบด้วยนะคับ
ผมว่าคนคงสนใจเยอะแยะ (ผมคนนึงล่ะ แฮะๆ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน