ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++โหมโรง งานครบรอบ 4 ปี เซฟิโร่ ไทยแลนด์++

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
LV
0

วันเสาร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ. 2550
สถานที่ ยังไม่ได้ข้อสรุป
ตั้งแต่เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป
รับประกันความสนุกสนาน และเป็นกันเองครับ

---------------------------------------------------

เอารูปตัวอย่างไปดู เรียกน้ำย่อยกันก่อน
งานครบรอบ 3 ปี เซฟไทย
จัดที่ร้านเรือนชาน ย่านสะพานพระราม 5
วันนั้นคนมาเกือบ 200 รถอีกกว่า 170 คันครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/621

3 ปียังขนาดนี้ 4 ปีจะแค่ไหน
แจ้งกันให้ทราบล่วงหน้ากันเป็นเดือน
เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ รีบเคลียร์คิวกันให้ว่างและมาสนุกสนานร่วมกันครับ

มีทั้งกิน / เล่นเกมส์ / จับฉลาก / และอื่น ๆ อีกมากมาย

:redface: 1เสียงก่อนเลยอยากปายยยยยยยยยแต่จะไปด้ายป่าวม่ายรู้จาพายามทำตัวให้ว่างแระกัน:redface: :redface:

....ไปแน่ๆครับไม่พลาด....งานนี้เรามาสร้างประวัติศาสตร์ ชมรมที่มีรถมามิตติ้งมากที่สุดในประเทศไทยกันเถอะครับเป้าหมาย 500 คัน อัพ 5 5 5....

:sure: ใครไม่มางานนี้ เอาหมึกแดงป้ายตูด รอได้เลย
เสร็จงานเมื่อใหร่ จะส่งไอ่กอล์ฟ เจ๊แนน ป้าจู๊ซ อีเป็ด อีโม๊ก
ตามไปสรอยตรูด ให้หมด....:biggrin:

ใครอยากลอง....คิคิคิ

ผมเผาหัวรอแล้วครับ เอิ๊ก กกก เอ่ออๆๆๆๆๆ อ้วกๆๆๆ

งานมงคลแบบนี้ใครพลาดก็แย่แล้วและจะได้โชว์ความยิ่งใหญ่ของคลับเราให้ชาวคลับต่างๆได้อิจฉา อิอิ

งานมงคลแบบนี้ใครพลาดก็แย่แล้วและจะได้โชว์ความยิ่งใหญ่ของคลับเราให้ชาวคลับต่างๆได้อิจฉา อิอิ
A31573

อ่านยากจัง

ไปด้วยได้ไหมครับ ไม่ว่างติดงานก็จะไปถ้าอนุญาติให้ไป (อยากไป) กำลังสมัครcef-thai อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไปด้วยได้ไหมครับ ไม่ว่างติดงานก็จะไปถ้าอนุญาติให้ไป (อยากไป) กำลังสมัครcef-thai อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
nuttapron

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ บ้าน Cef-Thai ค่ะ

เจอกันวันที่ 8 นะค่ะ :smile: :smile:

ชอบว่ะ....

ถึงนมเราไม่มี..เราก็จิกเราก็เชิด

ถึงหน้าเราไม่เริด...เราก็โบ๊ะเราก็แต่ง

ถึงสวยไม่เท่าไหร่ ..แต่ยังงัยเราก็แรง

ถึงก้นแห้งๆ..แต่ลีลาเร้าใจ

ปล..ไม่มีทิด งาน4ปีไม่มีคนเปิด...

ผมไม่ว่างไปน่ะคร๊าบบบบบบบบบ (อย่าเอาสีแดงมาป้ายตูดกรูน่ะ)

ฝากดูโรงแรม แถวๆที่จะจัดให้นิดนึงนะพี่น้อง

เผื่อหนูได้ลงไป...คริคริ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน