ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***** รับวางเครื่อง 1 JZ งบ 35,000 *****

CHANNAPAT

Registered
LV
0

รับวางเครื่องเจ ราคาไม่แพง ( รุ่นอื่นก็รับนะครับ )

ราคากันเอง ซื้อเครื่องมาเองก็ได้ หรือให้อู่จัดให้ก็ได้

1jz ออโต้ ฝาดำ ไม่โบ ราคาเครื่องพร้อมวางเบ็ดเสร็จ

รถเก๋ง 35,000 / กระบะ 37,000

รับงานซ่อมทั่วไป เครื่องยนต์ เบรค คลัช ช่วงล่าง

อู่อยู่ซอยพหลโยธิน 62 เบอร์ 089-8807030 อู่ประณพ โทรสอบถามก่อนได้

เครื่องโบเพิ่มประมาณหมื่นกว่าๆ

เอาเครื่องมาเองค่าวางประมาณ 15,000 +- แต่ขอดูรถก่อน

ยังไงโทรคุยก่อนได้ครับ คุยง่าย กันเอง สบายๆครับ ราคาไม่แพงเว่อ

Re: ------------ รับวางเครื่องเจ งบ 35,000 ----------------

มีรูปผลงานมาโชว์หน่อยครับจะได้มีคนไปอุดหนุน

Re: ------------ รับวางเครื่องเจ งบ 35,000 ----------------

บ้านใกล้กันเลยยยยยยยยย

พี่แล้ว 2j ไม่โบเท่าไรคับ

1เจโบ M/T เบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับ

น่าจะลงราคาตัวโบด้วยนะคับ
ผมว่าคนคงสนใจเยอะแยะ (ผมคนนึงล่ะ แฮะๆ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน