กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

TANAPUT

Registered
ผมเป็นคนหนึ่งที่อยู่ชายแดนไต้(สงขลา)เลยขออณุญาติตั้งกลุ่มเซฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)บ้างครับ เพื่อที่ว่าพี่ๆน้องๆทางไต้เราจะได้รู้จักกันมากขึ้นและมีปัญหาหรืออะไรมีใหม่ๆดีๆจะได้มาแลกเปลี่ยนกันหรืออย่างน้อยๆก็ไว้คุยกันก็ยังดีครับ จะเห็นด้วยหรือว่าเหมาะสมหรือไม่ก็ช่วยชี้แนะด้วยครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ.......ขอบคุณครับ.......

:coolly-0001:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สงขลา มีคุณชายอยู่ น่ารัก นิสัยดี มีเวลาให้ ตาโจ๊ก 558 คอนเฟิร์ม
55

หวัดดีชาวใต้ด้วยกันคับ ผมเปนสมาชิกกลุ่มภูเก็ต(โลมาอันดามัน) ที่ผมพอรู้จักพรรคพวกที่หาดใหญ่ ก้อมีพี่วอและทีมงาน (ไม่ทราบรู้จักกันรึป่าว) มาเที่ยวภูเก็ตเมื่อไหร่ แวะทักทายได้

หวัดดีครับ..ลงเบอร์ไว้ด้วยดิครับเพื่อขับรถหลงทางไปนั้นจะได้โทรหา

หวัดดีครับไอ้กระผม ชาย a31766 อยู่หาดใหญ่ แถว ม.หาดใหญ่ มีไรเข้ามาคุยกันได้ครับ หรือโทร 083-6551940 ครับ ทำงานอยู่ที่ โตโยต้า 30 เมตร ครับ
ส่วนที่บอกว่านิสัยดี อันนี้ต้องลองดูครับ อิอิ:coolly-0033:

ผมอยู่แถวๆห้าแยกเกาะยอ(5แยกน้ำจาย)เข้ามาทางในเมืองอีกนิดเดียวครับแวะหาได้ตลอดครับ ทำอู่เล็กๆทำระบบไฟฟ้ารถยนต์(ไดนาโม) มีปัญหาอะไรโทรถามได้ครับ T.0896538504 โดด.. :coolly-0001:

ได้ยินข่าวว่าเร็วๆนี้ทางทีมแข่งของปตท.จะลงมาจัดแข่งที่สงขลาน่ะครับ กลุ่มเซฟไทยที่กทม.มีใครลงมาบ้างไหมครับ ถ้าลงมาโทรหาได้นะครับจะเตรียมต้อนรับเต็มที่เลยครับ :coolly-0001:

ได้ยินมาบ้างครับว่า กีกี้ ก็มา ส่วนร้านท่านอยู่ทางซ้ายมือเลย 5 แยกเกาะยอไปซัก 3 กม.ใช่ป่าวครับ ร้านที่มี เซฟ สีขาว จอดอยู่ประจำน่ะ:coolly-0043:

ไม่ใช่ครับคันนั้นของร้านรุ่งเรือง(พี่บอย 12V.เดิมๆ) ผมอยู่ตรงหน้าวัดบางดานเซฟสีเขียวครับกำลังซุ้มทำอยู่(4เดือนแล้วยังไม่เสร็จ) เห็นเมื่ออาทิตย์ก่อนเห็นมีเซฟมาเสียแถวๆหน้าร้านเลยน่าจะมาจากหาดใหญ่นะสีส้มกับสีขาวสงสัยกำลังจะไปเล่นที่อะควาเรี่ยมแน่เลย ไม่ทราบว่าพอจะรู้จักไหมครับ

สีส้มของพี่วัฒน์หาดใหญ่ครับสีขาวไม่แน่ใจ เพราะมีเยอะมาก ของผมก็ขาวเหมือนกันครับ

น่าจะเป็นทีมของช่างไข่(บ้านพรุ)หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ ของพี่วัฒน์เสร็จแล้วหรอครับ วันก่อนผมไปหาแกไม่เจอคนเจอแต่รถเห็นกำลังทำโช้คหลังอยู่นะครับ ชอบล้อแกจริงๆแสบได้ใจมาก :coolly-0010:

หากเป็นสีส้มออกเหลืองฝากระโปรงดำนี่อยู่หาดใหญ่หลังที่ทำงานผมครับ

มาเล่นที่สงขลาบ่อยไหมครับ(อะควาเรี่ยม) ถ้ามาโทรหาผมนะจะได้ไปด้วยกัน ก่อนไปก็เวียนชายสักรอบก่อน(ชายเล) 8-9เดือนหน้านี้มาหรือเปล่าครับส่วนผมไปแน่ๆ ปัตตานีกับยะลาก็น่าจะไม่พลาดเหมือนกัน

ได้เลยครับหากไปเดี๋ยวแวะที่ร้านเลยจะได้ดูว่าที่ร้านมีอะไรให้แต้งรถมั่ง พอดีที่อยากทำสุดในตอนนี้คือวายสายใหม่เครื่องเดิม 12 วาวล์ ครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน