กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31661

セフィーロ - A31 Fuj
Cefiro-Thailand Members
A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

พอดีเราแยกออกมาจาก Cefiroclub.com ด้วยเหตุผลบางประการ

และเราก็ไม่ได้มีเรื่องขัดใจอะไรกับสมาชิกในเว็บนั้น เรายังเป็นเพื่อนกัน

นับถือกัน เพียงเพราะเราไม่ใช่เจ้าของบ้านหลังนั้น (อึดอัดใจ)

ยังไงเราก็เป็นน้องใหม่ ที่อยากได้คำแนะนำจากรุ่นพี่ๆ ที่ใช้และขับ

เซฟิโร่ ยังไงพี่ๆทุกคนก็ช่วยเป็นกำลังใจและช่วยเหลือกันบ้างนะครับ

นึกซะว่าเราเป็นน้องชายอีกคนนึงนะครับ พี่ๆ

---Nyt @ yojinbow ---- www.A31club.com

ขอบคุณมากครับ...............

ขอแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้คนในชมรมรักกันช่วยกันด้วยใจไม่จำเป็นที่จะต้องมีสมาชิกจำนวนมากๆหรอกครับ อยู่อย่างพี่ๆน้องๆ และ ดีใจด้วยที่พวกท่านได้หลุดพ้นจาก...........

ยินดีด้วยคับ ...

ผมแอบเกาะหลังน้าอ๊อดไปอ่ะคับ ...

ตามไปติดๆคร๊าบบบบบบบบ:biggrin:

ขอแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้คนในชมรมรักกันช่วยกันด้วยใจไม่จำเป็นที่จะต้องมีสมาชิกจำนวนมากๆหรอกครับ อยู่อย่างพี่ๆน้องๆ และ ดีใจด้วยที่พวกท่านได้หลุดพ้นจาก...........
อุ๊ยส์... หัวหน้าคณะปฏิวัติมาก่อนเรย.. อุ๊บส์!!!....:eeek:

อิอิ............:wink: :biggrin: :biggrin:

ยินดีด้วยคับ ...

ผมแอบเกาะหลังน้าอ๊อดไปอ่ะคับ ...
5555555.............:biggrin:

ไงก็แวะไปเยี่ยมชมทักทายกันบ่อยๆน๊าก๊าบบบบบ.....:sweet_kiss: :biggrin:

แล้วจะแวะไปเยี่ยมเยียน พูดคุยครับ จุ๊บๆ

น้าอ๊อดเป็นแกนนำพันทะมิตรอะป่าว

ถ้าใช้เด๋วเจาะกระโปรงให้ฟรี 5 5 5

:biggrin: เมิงก็หากระโปรง มาเจาะให้เจ๊ ก่อนซั๊กบานดิวะ

:redface: ยินดีต้อนรับ คลับ น้องใหม่
คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
การที่อยู่ด้วยกันหมู่มาก ย่อมเกิดปัญหา
เพราะพื้นฐานของแต่ละคน สังคม วัฒนธรรม
ในการอยู่ร่วมกันย่อมแตกต่างกันออกไป
แต่เมื่อพวกเราได้มาอยู่รวมกัน ณ ที่แห่งนี้
ย่อมหมายถึง เรารักในสิ่งเดียวกัน
ย่อมที่จะต้องปรับตัว ปรับใจ ปรับเปลี่ยน
พฤติกรรม จากสังคมอื่นที่เราได้เคยสัมผัส
มาก่อนหน้านี้ เพื่อที่จะหล่อหลอมเป็นน้ำหนึ่ง
ใจเดียวกันต่อสังคมหมู่มาก ที่ได้ผ่านมาแล้ว
หลายรุ่น แต่เรายังมีความเคารพต่อรุ่นพี่
ให้เกียรติต่อรุ่นน้อง นั่นคือตัวตนของพวกเรา

เซฟิโร่-ไทยแลนด์
:byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: เมิงก็หากระโปรง มาเจาะให้เจ๊ ก่อนซั๊กบานดิวะ

:redface: ยินดีต้อนรับ คลับ น้องใหม่
คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
การที่อยู่ด้วยกันหมู่มาก ย่อมเกิดปัญหา
เพราะพื้นฐานของแต่ละคน สังคม วัฒนธรรม
ในการอยู่ร่วมกันย่อมแตกต่างกันออกไป
แต่เมื่อพวกเราได้มาอยู่รวมกัน ณ ที่แห่งนี้
ย่อมหมายถึง เรารักในสิ่งเดียวกัน
ย่อมที่จะต้องปรับตัว ปรับใจ ปรับเปลี่ยน
พฤติกรรม จากสังคมอื่นที่เราได้เคยสัมผัส
มาก่อนหน้านี้ เพื่อที่จะหล่อหลอมเป็นน้ำหนึ่ง
ใจเดียวกันต่อสังคมหมู่มาก ที่ได้ผ่านมาแล้ว
หลายรุ่น แต่เรายังมีความเคารพต่อรุ่นพี่
ให้เกียรติต่อรุ่นน้อง นั่นคือตัวตนของพวกเรา

เซฟิโร่-ไทยแลนด์
:byebye: :byebye: :byebye:​
โหเจ๊น้ำจะเล็ต(น้ำตานะ)ซึ้งจังคมซะไม่มีอะ

น้าอ๊อดเป็นแกนนำพันทะมิตรอะป่าว

ถ้าใช้เด๋วเจาะกระโปรงให้ฟรี 5 5 5
อ่ะจ๊ากกกกกกกกก.......!!! :sexy_girl:

เจาะยางง้านม่ายอาวววววววววววววว..... :biggrin:

ขอบคุณมากครับ พี่ๆ

พวกเราจะพยายาม ทำในสิ่งที่ดีที่สุด

แต่หากสิ่งไหนพลาดไป ก็ขอให้พี่ๆ

ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ พี่ๆ

พวกเราจะพยายาม ทำในสิ่งที่ดีที่สุด

แต่หากสิ่งไหนพลาดไป ก็ขอให้พี่ๆ

ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
พลาดไปเยอะเรยแหละน้าณิต...

..ขอแนะนำให้มาเลี้ยงเหล้าป๋มโดยด่วน!...... อิอิ..:wink:
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่น้องกันทั้งนั้นครับ(เว้นแต่ใครบางคนที่ไม่นับเราเป็นพี่เป็นน้อง)

ยังไงหากมีกิจกรรมอะไรก็เชิญมาร่วมกันได้นะครับ

พวกเรายินดี แล้วเดี๋ยวผมจะแวะไปนะ

พลาดไปเยอะเรยแหละน้าณิต...

..ขอแนะนำให้มาเลี้ยงเหล้าป๋มโดยด่วน!...... อิอิ..:wink:
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอางั้นเลยเหรอ ครับพี่ อยากเลี้ยงอยู่นะ...แต่ผมไม่ค่อยกินอ่ะ กินคนเดียวมันเหงานะ คิคิคิ

เลี้ยงที่ผมกินได้หละกันอิอิ....ว่างๆเด๊วจัดให้คับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน