กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีใครไปดู คอนเสิร์ต เสก โลโช บ้างมั้ยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31917
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31917

ใจมันรัก_ก็เลยไม่ยอมตัดใจ
Cefiro-Thailand Members
คอนเสิร์ต 12 ปี เสกโลโช "ใจสั่งมา"
วันเสาร์ ที่ 20 มิถุนายน 2552
มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ Cef/'/thai ไปดูกันบ้างมั้ยครับ
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ไฟล์แนบ

101.8 KB · อ่าน: 125

ตามนั้น ผมชอบแนวฟรีคอนเสิร์ตริมหาดมากกว่าอ่ะ
เฮ้อ หัวหินแจ๊สของกรู
แม่งไม่มีใครว่างเลย แถมตรงกะงานไอแระอีก

ก็ากกกก

โลโซ นี่ ที่มัน ร้องเพลง ว่า รักเธอเสมอ นานเท่ายังรักเธอ ป่ะ พี่

ตามนั้น ผมชอบแนวฟรีคอนเสิร์ตริมหาดมากกว่าอ่ะ
เฮ้อ หัวหินแจ๊สของกรู
แม่งไม่มีใครว่างเลย แถมตรงกะงานไอแระอีก
งั้นก็ตามลายเซ็นต์ป๋มเรยคับน้าออย...:coolly-0009:

เคยไปแถวสวนลุมตอนนั้นใครมาไม่รู้ แต่เข้าไม่ถึง
เพราะมันตีกันหน้าถนนเลย รถโดนก้อนหินเข้ากระจก4บาน หลังคา กระบะท้าย
ตั่งแต่บัดนาว ไม่เคยไปอีกเลย แล้วก็ตอนนั้นก็เคยไปครั้งนั้นครั้งแรก

งั้นก็ตามลายเซ็นต์ป๋มเรยคับน้าออย...:coolly-0009:
เห็นแล้ว แต่ขอหาสมัครพรรคพวกก่อน
ปล. แหลมบาลีฮายเคยไปทีนึงตอน พัทยา มิวสิค เฟสติวัล
ทุกวันนี้ยังหาทางเข้าไม่เจอเลยอ่ะ
555++

เป็นคอนเสิร์ตที่น่าดูมาก ๆ เลยนะพี่น้อง

บัตร 500 / 800 / 1200 / 1500 / 2000

นี่หนูออกตัวมากไปป่าว 55

เอ้า ใครไป เจอกันค้าบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน