ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะทำสีใหม่ครับ

A31xxxx

Registered
LV
0

พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่อะครับเพิ่งสมัครวันนี้ มีอะไรอยากจะถามเพื่อนๆพี่หน่อยครับ ว่า พี่ๆทำสีทั้งคัน(แบบลอกสีเก่าออกเลยครับ)ใช้เวลากี่วันหรอครับ
และทำกันประมาณเท่าไรครับบบ

ราคาขึ้นอยู่ที่อู่นั้นๆ สีที่ใช้ คุณภาพงาน
ราคาทำมีตั้งแต่ หมื่นต้นๆถึง ห้าหมื่น
ระยะเวลาก็ 1 เดือน + -

ราคาขึ้นอยู่ที่อู่นั้นๆ สีที่ใช้ คุณภาพงาน
ราคาทำมีตั้งแต่ หมื่นต้นๆถึง ห้าหมื่น
ระยะเวลาก็ 1 เดือน + -
A31590 แล้วอู่ที่พี่ไปโดน ใช้เวลากี่เดือนอ่ะ:coolly-0023:
ปล. แต่อยากจะแนะนำนะครับว่า ถ้าจะทำสีเซฟ ควรหาอู่ที่ถนัดเซฟโดยตรงเลยจะดีมาก เพราะช่างจะเข้าใจรถ เข้าใจจุดบอดของรถ แล้วช่างก็ทำรถออกมาให้เราได้อย่างที่เราต้องการ:coolly-0033:

แล้วอู่ที่พี่ไปโดน ใช้เวลากี่เดือนอ่ะ:coolly-0023:
ปล. แต่อยากจะแนะนำนะครับว่า ถ้าจะทำสีเซฟ ควรหาอู่ที่ถนัดเซฟโดยตรงเลยจะดีมาก เพราะช่างจะเข้าใจรถ เข้าใจจุดบอดของรถ แล้วช่างก็ทำรถออกมาให้เราได้อย่างที่เราต้องการ:coolly-0033:
a311012
แล้ว พี่บอยจะแนะนำอู่ไหนได้บ้างมั๊ยคับ?

เวลาก้อประมาณ1เดือนหละครับ

แล้วแต่อู่ด้วยว่าจะทำทุกวันหรือปล่าว

ถ้าทำรถเราทุกวันก้อไม่ถึง1เดือนหรอกคับ

นี่ผมก้อเพิ่งเอาไปจอดทำเมื่อวันก่อน

ขาวมุกครับ+ลอกสีทั้งคัน+ปะผุด้วย

ราคาก้อ28000อ่ะของผม

แล้ว พี่บอยจะแนะนำอู่ไหนได้บ้างมั๊ยคับ?
A31435 อู่ที่ผมไปทำ ช่างเกิดอาการ Home sick เรียบร้อยแล้วครับพี่ต้น นานๆจะกลับมาที เซ็งเหมือนกัน ช่างเก่งงานแปลงด้วยและราคาสบายๆกระเป๋า:coolly-0041:

ทำสีทั้งคัน ลอกสีเก่าด้วย ทำงานประมาณ 15 - 20 วันครับ

จำไว้เลยว่า

งานถูกและดี มักไม่มีในความเป็นจริง

หุหุ:coolly-0010:
ว่าแต่อยู่แถวไหนละครับจะได้แนะนำกันได้ถูก

จำไว้เลยว่า

งานถูกและดี มักไม่มีในความเป็นจริง

ว่าแต่อยู่แถวไหนละครับจะได้แนะนำกันได้ถูก
A31590อยากจะบอกว่า เจ็บมาเยอะ ว่างั้นเหอะ :coolly-0010:

จำไว้เลยว่า

A31590
ถูกและดีมีที่ไหน แพงแต่ห่วยมีถมไปครับ

:coolly-0012: