ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

Wolfman

Registered
LV
0

attachment.php

เป็นรูปหัวใจ และมีเลข ๙ อยู่ในรูปหัวใจ สื่อความหมายถึง รัชกาลที่ ๙ ที่อยู่ในหัวใจคนไทยที่รักชาติทุกๆคน

ผมและเพื่อนๆมีความรู้สึกสงสัยเสมอว่า เมื่อมีการขัดแย้งเกิดขึ้น สถาบันกษัตย์จะถูกยกขึ้นมา เพื่อชิงความได้เปรียบ อยู่เสมอ ตามที่ได้เห็นกัน

รักในหลวง-ไม่ยุบสภา, รักในหลวง - ยุบสภา, รักในหลวง - อภิสิทธิ์ อย่าลาออก , รักในหลวง- พาทักษิณกลับบ้าน (อันหลังนี่ อะไรของพ่อมึงหือ?)

ผมและเพื่อนๆเลยมาคิดกันว่า ทำไมเราไม่เป็นพวก "รักในหลวงล้วนๆด้วยใจ" กันบ้าง
ก็เลยเป็นที่มาของความคิดที่จะทำสติกเกอร์แจก ติดให้หมด รถเก๋ง รถเมล์ หรือแม้แต่รถขายส้มตำ (อันนี้ไปติดมาแล้ว มีพยานเยอะ)
โดยผมขอเริ่มกับ cefiro-thailand เป็นที่แรก และ จะขยายต่อไปยัง ชมรมอื่นต่อไป

คิดว่าหลายๆท่านคงได้เห็นผ่านตามาบ้างแล้ว
รุ่นแรกๆที่ทำแจกออกไป จะเป็นงานสำหรับ indoor เน้นกระจายออกไปสู่ public ให้มากที่สุด ซึ่งบางคนก็คงได้รับไปบ้างแล้ว

ที่ผมทำออกมารุ่นนี้ เป็นงานที่ตัดด้วยเครื่อง ตัวสติ๊กเกอร์รับประกัน 2 ปี คุณภาพดีพอที่จะติดรถโดยที่ไม่ทำให้รถที่รักของทุกท่านดูไม่ดี

ผมอยากเชิญทุกๆท่านร่วมเป็นส่วนหนึ่งในโครงการนี้ โดยการติดสติ๊กเกอร์ "ในดวงใจ คนไทยทั้งชาติ" ที่กระจกหลังรถโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

ประกาศให้ทุกสายตาบนถนน ว่าในหลวงอยู่ในใจของพวกเราทุกๆคน
และเราทุกคนรักและบูชาท่าน โดยไม่จำเป็นต้องไปร้องโวยวายตามที่ต่างๆให้เป็นที่รำคาญใคร

ข้อแม้ง่ายๆคือเมื่อรับสติ๊กเกอร์ไปแล้ว ผมขอให้ติด มันไม่มีค่าอะไรหรอกครับ ถ้าเอาไปแล้วจะเก็บไว้ในลิ้นชักเฉยๆ

ผมได้ขอให้ A31453-ต้น นิธาน, A31324-เจ๊แนน, A31211 -ออย , A31032- กอล์ฟ และ A31069 - บอล Rookie เป็น กลุ่มที่จะรับผิดชอบในการแจก และ "ติดให้" ในวัน meeting

ซึ่งท่านใดที่ไปร่วมงานก็สามารถติดต่อ ท่านใดท่านนึง เพื่อขอรับไปติดได้เลยครับ

ผมอยากขอความเห็นในส่วนของท่านใดที่ไม่ได้มาร่วมงานและ ต้องการเป็นส่วนนึงในโครงการนี้ ว่ามีวิธีไหนที่จะส่งให้ถึงรถทุกๆท่านได้
เพราะถ้าส่งไปรษณีย์ให้ทุกท่าน ท่าจะหนักเหมือนกันนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าสำหรับความร่วมือ ที่จะเป็นส่วนหนึ่งของความรู้สึกดีๆแบบนี้นะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Wolfman

ไฟล์แนบ

54.2 KB · อ่าน: 24,388
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ท่านใดที่ต้องการสติ๊กเกอร์ กรุณาลงชื่อด้วยครับ

เนื่องจากเป็นเงินส่วนตัว และ สั่งตัดพิเศษ ไม่เหมือนที่แจกตามม๊อบเสื้อหลากสี
เพราะฉะนั้นสติ๊กเกอร์ มีจำนวนจำกัดครับ

ผมไม่ได้เรี่ยรายเงินอะไรทั้งสิ้น
แต่ถ้าใครเห็นด้วยกับความคิดนี้ ก็สามารถนำแบบไปตัดเองได้เลยครับ

ตราบใดที่ไม่มีโฆษณาสินค้าแฝงอยู่กับตัวสติ๊กเกอร์
ให้ถือว่าโลโก้นี้ เจ้าของลิขสิทธิ์ อนุญาตให้เผยแพร่ได้ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณ A31032 , A31453 ที่มาเป็นนายแบบให้ครับ

ไฟล์แนบ

45.3 KB · อ่าน: 1,977
    40.3 KB · อ่าน: 1,860
    40.5 KB · อ่าน: 980
ผมพึ่งโดนใบเหลืองและไม่ได้เป็นสมาชิกแต่อยากได้ จะขอรับด้วยได้ไหมคับออกให้ค่าส่งเองก็ได้นะคับ เห็นมานานอยากได้จริงๆคับ :coolly-0001:

พี่ครับถ้าผมต้องการ หลายอันจะได้มั้ยอะพี่ *.*
พอดีจะติดรถทุกคันในบ้านอะครับ *.*

ผมพึ่งโดนใบเหลืองและไม่ได้เป็นสมาชิกแต่อยากได้ จะขอรับด้วยได้ไหมคับออกให้ค่าส่งเองก็ได้นะคับ เห็นมานานอยากได้จริงๆคับ :coolly-0001:
sara 5752ยินดีครับ รักในหลวงไม่จำกัดอะไรใดๆทั้งนั้นครับ
แถวผ่านมาแถว รัชดา ลาดพร้าว กรุงเทพนนท์ บางบอน หรือ เสนานิคม แวะมารับก่อนได้เลยครับคุณพี่

ลิมิเต็ด เอ็ดดิชั่น ครับ

เป็นไงล่ะ เวอร์ชั่นที่เอาไว้ติดตู้ขายส้มตำ สีซีดหมดหรือยังครับคุณน้อง? หุ หุ

พี่เขียดฝากพี่ออยมาให้หมีหน่อยสิคร้าบบบบ เหงรถพี่ออยติดตั้งแต่วันที่ไปกินกุ้งกะทะแระ

ยินดีครับ รักในหลวงไม่จำกัดอะไรใดๆทั้งนั้นครับ
แถวผ่านมาแถว รัชดา ลาดพร้าว กรุงเทพนนท์ บางบอน หรือ เสนานิคม แวะมารับก่อนได้เลยครับคุณพี่
Wolfmanเค๊าอยู่สงขลา หรือนรา ฯ นี่แหละพี่
ให้เค๊าส่งที่อยู่ หรือโอนค่าส่ง EMS มาให้ดีกว่า

ปล. สำหรับผู้ที่อยู่ใน กทม. มารับของที่ผมได้นะครับ 0817729909

ลงชื่อ 1 ท่่านครับ

แต่อาจจะขอเผื่อ 2 ใบ รวม 3 ใบ
สำหรับรถที่บ้านนะครับ อิอิ

ท่านใดที่ต้องการสติ๊กเกอร์ กรุณาลงชื่อด้วยครับ

เนื่องจากเป็นเงินส่วนตัว และ สั่งตัดพิเศษ ไม่เหมือนที่แจกตามม๊อบเสื้อหลากสี
เพราะฉะนั้นสติ๊กเกอร์ มีจำนวนจำกัดครับ

ผมไม่ได้เรี่ยรายเงินอะไรทั้งสิ้น
แต่ถ้าใครเห็นด้วยกับความคิดนี้ ก็สามารถนำแบบไปตัดเองได้เลยครับ

ตราบใดที่ไม่มีโฆษณาสินค้าแฝงอยู่กับตัวสติ๊กเกอร์
ให้ถือว่าโลโก้นี้ เจ้าของลิขสิทธิ์ อนุญาตให้เผยแพร่ได้ครับ
Wolfman
เค๊าอยู่สงขลา หรือนรา ฯ นี่แหละพี่
ให้เค๊าส่งที่อยู่ หรือโอนค่าส่ง EMS มาให้ดีกว่า

ปล. สำหรับผู้ที่อยู่ใน กทม. มารับของที่ผมได้นะครับ 0817729909

ขอตัวอย่าง 1แผ่นครับ แบบว่าอย่าเพิ่งติดรถ เดี๋ยวผมจะเอาไปตัดเพิม

รถในกลุ่มมีเยอะ ผมขอตัดแจกในกลุ่มนะครับพี่เขียด

ขอด้วยครับ 2 แผ่นได้รึปล่าวหว่า แต่ไม่รู้จะได้ไปมิตติ้งด้วยรึปล่าว ถ้ายังไง ขอรับที่พี่ออยเลยนะครับ ขอบคุณครับ........

เค๊าอยู่สงขลา หรือนรา ฯ นี่แหละพี่

A31211
ขอซัก3 ใบได้ไม๊ออย รถป๋า รถเมีย แล้วก็ รถใหม่ผมอะ

พี่เขียดครับ ...

อยากขยายสาขา มาแถวบางนาไหมครับ ...

ยินดีเป็นตัวแทนให้ครับ ...

A31211
พี่ออย ถ้าผ่านมาแถวที่ทำงานผมติดมาซัก 2 อันนะพี่ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0044:

ถ้าไม่ผ่านไม่เป็นไรเดี๋ยวmeetingไปรับเองครับผม:coolly-0003:

ถ้าไม่รบกวนมากเกินไป....ของผมขอ 10 แผ่นครับ
แต่ถ้าเยอะเกินไป ต้องขอโทษด้วย ลดเหลือ 2แผ่นก็ได้ค้าบบบ

ขอบคุณพี่เขียดมากๆครับ

อยากให้แก่ผู้ที่อยากจะรับและเอาไปติดจริงๆนะครับ

เพราะต้นทุนต่อแผ่นนั้นค่อนข้างสูงทีเดียวเมื่อเทียบกับจำนวนที่ทำมาแจกให้พี่ๆน้องๆ

อย่าน้อยการที่เราไม่สามารถแสดงออกโดยการพูดเนื่องด้วยเหตุผลกลใดก็ตาม ไม่ว่าภาวะทางสังคมไม่เอื้ออำนวย หรือว่า หัวหน้า เจ้านาย อยู่ซ้ายอยู่ขวา

แต่เราก็ได้แสดงออกโดยการกระทำในสิ่งที่ต่อไปจะได้รู้กันอย่างสากล ถ้าเราช่วยกันประชาสัมพันธ์

ถือว่าเป็นแรงใจเล็กที่เราสามรถจะแสดงออกว่า "เรารักพ่อหลวง เรารักแผ่นดิน" ของเราครับ

A31211

ขอ 3 ใบครับออย รถที่บ้าน รถผม รถแฟน

สนับสนุนการแสดงออกอย่างสันติวิธี และไม่เดือดร้อนคนอื่น เต็มที่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน