ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

A31661

セフィーロ - A31 Fuj
Cefiro-Thailand Members
LV
0

A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

พอดีเราแยกออกมาจาก Cefiroclub.com ด้วยเหตุผลบางประการ

และเราก็ไม่ได้มีเรื่องขัดใจอะไรกับสมาชิกในเว็บนั้น เรายังเป็นเพื่อนกัน

นับถือกัน เพียงเพราะเราไม่ใช่เจ้าของบ้านหลังนั้น (อึดอัดใจ)

ยังไงเราก็เป็นน้องใหม่ ที่อยากได้คำแนะนำจากรุ่นพี่ๆ ที่ใช้และขับ

เซฟิโร่ ยังไงพี่ๆทุกคนก็ช่วยเป็นกำลังใจและช่วยเหลือกันบ้างนะครับ

นึกซะว่าเราเป็นน้องชายอีกคนนึงนะครับ พี่ๆ

---Nyt @ yojinbow ---- www.A31club.com

ขอบคุณมากครับ...............

ขอแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้คนในชมรมรักกันช่วยกันด้วยใจไม่จำเป็นที่จะต้องมีสมาชิกจำนวนมากๆหรอกครับ อยู่อย่างพี่ๆน้องๆ และ ดีใจด้วยที่พวกท่านได้หลุดพ้นจาก...........

ยินดีด้วยคับ ...

ผมแอบเกาะหลังน้าอ๊อดไปอ่ะคับ ...

ตามไปติดๆคร๊าบบบบบบบบ:biggrin:

ขอแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้คนในชมรมรักกันช่วยกันด้วยใจไม่จำเป็นที่จะต้องมีสมาชิกจำนวนมากๆหรอกครับ อยู่อย่างพี่ๆน้องๆ และ ดีใจด้วยที่พวกท่านได้หลุดพ้นจาก...........
A31001อุ๊ยส์... หัวหน้าคณะปฏิวัติมาก่อนเรย.. อุ๊บส์!!!....:eeek:

อิอิ............:wink: :biggrin: :biggrin:

ยินดีด้วยคับ ...

ผมแอบเกาะหลังน้าอ๊อดไปอ่ะคับ ...
A314505555555.............:biggrin:

ไงก็แวะไปเยี่ยมชมทักทายกันบ่อยๆน๊าก๊าบบบบบ.....:sweet_kiss: :biggrin:

แล้วจะแวะไปเยี่ยมเยียน พูดคุยครับ จุ๊บๆ

น้าอ๊อดเป็นแกนนำพันทะมิตรอะป่าว

ถ้าใช้เด๋วเจาะกระโปรงให้ฟรี 5 5 5

:biggrin: เมิงก็หากระโปรง มาเจาะให้เจ๊ ก่อนซั๊กบานดิวะ

:redface: ยินดีต้อนรับ คลับ น้องใหม่
คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
การที่อยู่ด้วยกันหมู่มาก ย่อมเกิดปัญหา
เพราะพื้นฐานของแต่ละคน สังคม วัฒนธรรม
ในการอยู่ร่วมกันย่อมแตกต่างกันออกไป
แต่เมื่อพวกเราได้มาอยู่รวมกัน ณ ที่แห่งนี้
ย่อมหมายถึง เรารักในสิ่งเดียวกัน
ย่อมที่จะต้องปรับตัว ปรับใจ ปรับเปลี่ยน
พฤติกรรม จากสังคมอื่นที่เราได้เคยสัมผัส
มาก่อนหน้านี้ เพื่อที่จะหล่อหลอมเป็นน้ำหนึ่ง
ใจเดียวกันต่อสังคมหมู่มาก ที่ได้ผ่านมาแล้ว
หลายรุ่น แต่เรายังมีความเคารพต่อรุ่นพี่
ให้เกียรติต่อรุ่นน้อง นั่นคือตัวตนของพวกเรา

เซฟิโร่-ไทยแลนด์
:byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: เมิงก็หากระโปรง มาเจาะให้เจ๊ ก่อนซั๊กบานดิวะ

:redface: ยินดีต้อนรับ คลับ น้องใหม่
คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยาก
การที่อยู่ด้วยกันหมู่มาก ย่อมเกิดปัญหา
เพราะพื้นฐานของแต่ละคน สังคม วัฒนธรรม
ในการอยู่ร่วมกันย่อมแตกต่างกันออกไป
แต่เมื่อพวกเราได้มาอยู่รวมกัน ณ ที่แห่งนี้
ย่อมหมายถึง เรารักในสิ่งเดียวกัน
ย่อมที่จะต้องปรับตัว ปรับใจ ปรับเปลี่ยน
พฤติกรรม จากสังคมอื่นที่เราได้เคยสัมผัส
มาก่อนหน้านี้ เพื่อที่จะหล่อหลอมเป็นน้ำหนึ่ง
ใจเดียวกันต่อสังคมหมู่มาก ที่ได้ผ่านมาแล้ว
หลายรุ่น แต่เรายังมีความเคารพต่อรุ่นพี่
ให้เกียรติต่อรุ่นน้อง นั่นคือตัวตนของพวกเรา

เซฟิโร่-ไทยแลนด์
:byebye: :byebye: :byebye:​
A31009โหเจ๊น้ำจะเล็ต(น้ำตานะ)ซึ้งจังคมซะไม่มีอะ

น้าอ๊อดเป็นแกนนำพันทะมิตรอะป่าว

ถ้าใช้เด๋วเจาะกระโปรงให้ฟรี 5 5 5
A31655อ่ะจ๊ากกกกกกกกก.......!!! :sexy_girl:

เจาะยางง้านม่ายอาวววววววววววววว..... :biggrin:

ขอบคุณมากครับ พี่ๆ

พวกเราจะพยายาม ทำในสิ่งที่ดีที่สุด

แต่หากสิ่งไหนพลาดไป ก็ขอให้พี่ๆ

ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ พี่ๆ

พวกเราจะพยายาม ทำในสิ่งที่ดีที่สุด

แต่หากสิ่งไหนพลาดไป ก็ขอให้พี่ๆ

ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
A31661พลาดไปเยอะเรยแหละน้าณิต...

..ขอแนะนำให้มาเลี้ยงเหล้าป๋มโดยด่วน!...... อิอิ..:wink:
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่น้องกันทั้งนั้นครับ(เว้นแต่ใครบางคนที่ไม่นับเราเป็นพี่เป็นน้อง)

ยังไงหากมีกิจกรรมอะไรก็เชิญมาร่วมกันได้นะครับ

พวกเรายินดี แล้วเดี๋ยวผมจะแวะไปนะ

พลาดไปเยอะเรยแหละน้าณิต...

..ขอแนะนำให้มาเลี้ยงเหล้าป๋มโดยด่วน!...... อิอิ..:wink:
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
A31367
เอางั้นเลยเหรอ ครับพี่ อยากเลี้ยงอยู่นะ...แต่ผมไม่ค่อยกินอ่ะ กินคนเดียวมันเหงานะ คิคิคิ

เลี้ยงที่ผมกินได้หละกันอิอิ....ว่างๆเด๊วจัดให้คับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน